Daraja la Kirumi ya sombwa na mafuriko

Daraja la Kirumi ya sombwa na mafuriko

OX11R1

Member
Joined
Dec 27, 2017
Posts
29
Reaction score
25
Barabara pekee ya lami kuiungia Tarime haipo tena.Hii ni baada ya mvua kubwa iliyo nyesha majira ya 3 asubuhi kusomba daraja la Kirumi.
image_search_1522549410674.jpg
 
Duh
Wale wa magari wawekewe alama aisee atuchelewi kusikia ndugu zetu, watanzania wenzetu wamebebwa na maji.
Poleni sana wahanga
 
Mpaka ifike saa nne asubuhi ndiyo ntaisoma hii habari. Hahahahaaa.Hata hivyo, inashawishi.
 
Daraja hili lilijengwa kabla mchakachuaji anayejifanya mzalendo wa muda hajawa waziri wa ujenzi, hivyo haliwezi kusombwa na maji. Hayajasombwa madaraja yenu ya 10% lije lisombwe hili la 100%?
 
Saa 3 asbh ya leo? Hebu jariu kuandika habari ya kueleweka saa ni saa moja asbh au tusubiri saa 3 inyeshe ndo litasombwa?
 
Back
Top Bottom