Dar: Makonda atangaza neema kwa watumishi

Dar: Makonda atangaza neema kwa watumishi

Huyu jamaa ni mbabe Hadi kwenye kuleta maendeleo...duu!
 
Huyu RC anaweza kuwa na mawazo mazuri lakini 'as long as' anataka 'credit' peke yake bila kuhusisha Taasisi zilizo rasmi na kufuata sheria basi ataanzisha kitu lakini hakitaendelea..
  • TRA kwa DAR inakusanya mapato ya ndani (' Domestic Direct Tax') 65% ya Tanzania yote(TRA 2016/17).
  • Inakusanya 'Indirect tax' 65% ya TZ yote.
  • Inakusanya kodi ya Forodha na Ushuru('Customs & Excise') 90% ya Tanzania yote.
Sasa utaona ni namna gani mapato ya DAR yanavyoibeba DAR na nchi kwa ujumla..
Kwa hiyo ma-RC wa Mikoa mingine wasiadhibiwe kwa hili.
RC huyu anapotaka kuonyesha huu ni ubunifu wake na anatekeleza peke yake bila kuhusisha Wizara ya Ardhi, Mabaraza ya Madiwani na Serikali za Mitaa hapa ndiyo anapokosa uhalali..
Sheria imeweka utaratibu wa kupata ardhi, kupata kibali cha ujenzi, kuanza ujenzi n.k. Taratibu hizi haziko kwa 'pleasure' za Mkuu wa Mkoa.. inabidi zifuatwe na yeyote..
Kwa awali, aanze na watu waliobomolewa kwanza kwani kwa busara za kawaida ndiyo kipaumbele cha sasa, watumishi wawe baadaye.
Pia akumbuke JWTZ hawapo chini ya RC bali Mkuu wa nchi.. Serikali kupitia mabadiliko ya sheria irudishe Maduka ya Majeshi Makambini siyo RC kuwaaminisha askari wa JWTZ na wengine kuwa ana nguvu za kuwasaidia..
Hii inaweza kutengeneza 'precedent' isiyo njema..
Swadakta.
PIA anahaidii kujenga misikiti, kugawa miguu bandia na kutoa misaada ya pikipiki kwa polisi bila ya kutuambia misaadsa hiyo imetoka wapi akitaka tuamini kuwa ni imetokana na pesa zake mfukoni.
 
Naona mzee mbowe anajiramba ramba midomo hapa! Sijui anataka aseme nini? Ila yote kwa yote hiyo sio habari.....habari ni lissu!
 
Kat ya watu ambao wanafanya misimamo ya watu iyumbe n Huyu, mana saa nyingne anakera sana , saa nyingne anakufurahisha. Yan unabaki katikati kama gegedio.

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 
watumishi wa mikoa mingine wao hawahitaji kujenga? kiki tu hizo hamna lolote
wapambane na hali zao yeye anapambana na jiji kubwa Tanzania, mkoa wenye starehe zote Tanzania, mkoa ambao hata mbunge wa Malinyi na Nachingwea amejenga nyumba, mkoa wa shida zote Tanzania..Dar Es Salaam...
Viva Bashite 😀
 
dua haijaanza kufanya kazi Kwa watu wasiojulikana
Albadiri inajibu. Bosi wake kaja na komedi ya kupigwa risasi jenerali, yeye anakuja na komedi ya viwanja kwa watumishi. Ukikusudia kuua uajitahidi kufuta ulichofanya kiasi cha kujotoa ufahamu. Hawana lolote wauaji wakubwa hawa.
 
Bashite jibu kwa nini uliinekana Morogoro on the day of shooting of Tundu Lisu?
 
Sorry, nje ya mada,
Hivi Yale mashamba yaliyochukuliwa na Serikali kutoka kwa Bwana Iqbal, Amadoli na Manji yameshapata matumizi yake??
Ya Iqbal hayajachukuliwa kwakuwa plot ilikuwa na migogoro
 
Mwambieni alipe kwanza wale Madaktari ...aliowaahidi posho nakuwafanyisha kazi kutwa afu akasepa ... sasa subirini viwanja ... mtachina
 
Back
Top Bottom