DAR LEO....Kunani Tena?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Nimekuwa msomaji mzuri wa gazeti hili mtandaoni.

Lakini cha kustaajabisha ni kwamba tangu tarehe 18-02-2010 hamja update website yenu.

Kulikoni, mbona mnatutisha? Semeni tatizo ni nini ili tujue cha kufanya.
 
upele

upele

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
364
Likes
0
Points
0
upele

upele

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2010
364 0 0
tulia haraka haifai weye uoni jinsi gani tz tunavo zubaa hata hapo upo
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Labda mauzo yameshuka sasa wanataka wasomaji kama wewe wa online muanze kununua hard copies.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,353
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,353 280
Huwa nanunua hard copies pia kwa jili ya kuweka kwenye library yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,762
Members 462,292
Posts 28,489,246