Dar kwenda Wanging'ombe kuna basi au mpaka kupanda ya Mbeya?

Dar kwenda Wanging'ombe kuna basi au mpaka kupanda ya Mbeya?

Atui

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2022
Posts
204
Reaction score
250
Hivi wadau kuna basi inakwendwa Wanging'ombe kuna dogo anatakiwa asafiri au mpaka apande ya Mbeya?....
 
Hivi wadau kuna basi inakwendwa Wanging'ombe kuna dogo anatakiwa asafiri au mpaka apande ya Mbeya?....
Wanging'ombe ni wilaya pana.sasa anakwenda maeneo gani.ni makao makuu ya wilaya ( panaitwa Igwachanya)au wapi? kwa hiyo optiob ni 2 tuu magari ya Mbeya au Njombe.otherwise kama ni wangingo'ombe kwa ajili ya eneo ni barabarani kuelekea mbeya.Ili kufika makao makuu ya wilaya yenyewe ni mbali tuu na location nyingine kabisa
 
Hakuna basi linaishia hapo...vip unataka unafuu wa nauli?
 
Inategemea unaenda Wanging'ombe sehemu gani ila gari za kupanda ni za Njombe au Mbeya.
 
Anashuka wanging'ombe barabarani then anachukua boda ya 7000 kufika anakoenda.
 
Hakuna basi linaishia hapo...vip unataka unafuu wa nauli?
Mkuu hapo umenena nimecheki magari ya kesho naona ni tunduma na sumbawanga nauli iko 56000-60000.
 
Mkuu hata sikujui fusa atakazoona nitakuja tutashare hapa atakaporudi
Hamna noma. Kama unafuu, angedaka IT jioni ya leo imsogeze hata iringa, bei rahisi. Kesho angedamkia kutafuta usafiri wa huko.
 
Option nzuri ili isimchanganye kwa kua ni mgeni Ni ashukie Makambako alafu hapo atachukua vi hiace au costa za kwenda huko nadhani nauli haizidi elfu 5.
 
Hata akipanda la Dar njombe anafika au hata la Dar songea,kifupi usafiri ni mwingi,lamsingi nikumpa konda details zote asipate shida akifika.
 
Back
Top Bottom