Dar es salaam University College Of Education (DUCE)

Lenin V.I.U

JF-Expert Member
Mar 28, 2014
218
0
Wanajamvi msaada kwa anaejua kuhusu quality of education inayotolewa Dar es salaam University College Of Education (DUCE) vipi kinaweza kua ni miongoni mwa vyuo bora nchini?
 

Quart

Member
Sep 6, 2013
70
125
Exactly,DUCE n chuo bora kbs as u know it's a constituent college of Udsm.Wana maprofx wa kutosha,lecture halls za ksasa kabsa,maadl yanazngatiwa,may be hoctel tu ndo tatzo.
 

mikagati

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
320
195
Usipime kwa ubora unaotolewa hapo, na kama ni mtu wa good time unaweza usimalize chuo kama utasoma geography, history, mathematics au PS
 

service

JF-Expert Member
May 22, 2014
2,942
2,000
mwalimu ni mwalimu tu hata usome uchochoroni utaenda kufundisha na mtapewa synonymous salary so popote pale kasome tena usihangaike kutafuta chuo kigumu!
 
Dec 19, 2013
76
95
Exactly,DUCE n chuo bora kbs as u know it's a constituent college of Udsm.Wana maprofx wa kutosha,lecture halls za ksasa kabsa,maadl yanazngatiwa,may be hoctel tu ndo tatzo.

tatzo lao ni kuwachagulia wanafunz masomo ya kufundisha na ukichaguliw hakuna kubadil
 

mikagati

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
320
195
Inabid na wewe uwe na msimamo, nakumbuka mwaka wetu 2007/2010,waliwakatalia watu kusoma economics na political science lkn watu walisimamia hoja na wakamaliza vizur chuo
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
Exactly,DUCE n chuo bora kbs as u know it's a constituent college of Udsm.Wana maprofx wa kutosha,lecture halls za ksasa kabsa, maadl yanazngatiwa,may be hoctel tu ndo tatzo.


Mkuu lugha unayoiandika hapa ni vyema ukaendelea kuitumia huko kwenye text massages

ila humu sio applicable !
Ukishindwa sana peleka facebook !
 

Kaparo

JF-Expert Member
Sep 7, 2013
1,648
2,000
Mkuu lugha unayoiandika hapa ni vyema ukaendelea kuitumia huko kwenye text massages

ila humu sio applicable !
Ukishindwa sana peleka facebook !

Nahisi umeeleweka mwalimu wa Mwandiko!
 

Majanga90

Member
Mar 16, 2014
77
0
Jamani me nipo Duce hapa mziki wake ni shidaaa yaani PS,History na Geo watu wanalia. Hichi ndio best college ya education Tanzania
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom