Dar es Salaam: Mbaroni kwa mapenzi ya jinsia moja

Dar es Salaam: Mbaroni kwa mapenzi ya jinsia moja

kama yupo mwenye number za huyu binti ani pm! inzi kufia kwenye kidonda siyo ujinga

IMG20150113WA0007.jpg
 
Aisee!!!!kikopo cha RAYS au?
mapolisi wenyewe wanabandua mashoga watwakamataje sasa..yaani wajikamate wenyewe? kishemishe yuko pale oysterbay anabandua mashoga coco kama hana akili nzuri...anajifanya yuko patrol kumbe ana kikopo cha mafuta mfukoni kulainishia vizibo
 
huyo mAua baada ya kumfunga polisi wampe adhabu ya kifungo cha nnje,aje gheto wik tu mwenyewe ataanza kudai magauni na mawigi,lucy dushelele la ukwel hajakutana nalo ndio maana anatapatapa na maua,ur
 
Double standard,,, mbona sijawahi sikia shoga kakamatwa na polisi,,,?! imekaaje hii,,, NB: japo siungi mkono hili,,,
Wanawake pamoja na kwamba tunawadharau ila ni viumbe ambao muhimu kwenye jamii na pindi wanapoonyesha dalili ya kuharibikiwa hatua za dharula zinachukuliwa haraka zaidi maana wakipotea kurudi ni issue kutokana na jamii kuwa-label kila aina na ya majina tofauti na watoto wa kiume
 
Mbona huyo mwingine ni dume kabisa? Kwanza hata angekuwa demu mungemtaka?
Kwa vijana wa sasa wa kiume ambao wanajisifia maumbile yao angekuwa akikutana na watu wanamwambia 'wewe ni handsome, na yeye anaitikia asante'
 
Wamekosa nini kwa Mungu hawa mabinti?

Kweli hizi ni siku za mwisho maana Sodoma na Gomorrah zipo mitaani kwetu!
 
Ama kweli ukistaajabu ya MUSA utayaona ya firauni.
Sijawahi sikia mashoga wamekamatwa hata siku moja ilhali wanajulikana na madhara yao ni makubwa sana kuliko hata hao mabinti.
 
Hii michezo imeingia sana uswahilini usikubali urafiki wakupitiliza wa mkeo na shoga ake mpaka chumbani kutoka out kataa
 
Huyu msagaji Maua anazidi kututukanisha wanaume wa Dar kwamba atuwaridhishi, Wakulima wakiona hivi ndio wanapata neno!
 
Watu wamerugwa sana.

Wanawake wanataka kuwa wanaume, wanaume wanataka kuwa wanawake
 
Back
Top Bottom