Dalili za mwanamke ambae hakupendi tena

Hajulikani

JF-Expert Member
Nov 27, 2013
273
248
Wadau,
Tushirikishanae wenye uzoefu na wanaojua saikolojia ya mwanamke anaepanga kukupiga kibuti, me kuna dalili zifuatazo nimeziona kwa mpenzi wangu
1. Amekua mkali sana, nikimuuliza jambo lolote
2. Sio muongeaji kama zamani
3. Nikimuelekeza jambo lolote anaona kama namsimanga

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau,
Tushirikishanae wenye uzoefu na wanaojua saikolojia ya mwanamke anaepanga kukupiga kibuti, me kuna dalili zifuatazo nimeziona kwa mpenzi wangu
1. Amekua mkali sana, nikimuuliza jambo lolote
2. Sio muongeaji kama zamani
3. Nikimuelekeza jambo lolote anaona kama namsimanga

Sent using Jamii Forums mobile app
Jiongeze mkuu. Kama anakuwa mkali ukimuuliza chochote. Basi ujue anaona kama unamsumbua sana..
Mwache.. kaa nae mbali. Dalili zingine utajiongeza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mupe muda kidogo, huenda labda ana kitu kinamtatiza.
Kuna Muda hawa wenzetu hawaeleweki huenda kashakuweka kwenye mzani na mtu mwingine kaona hujai...

troublemaker 2019. all right received.
 
Kuna mnyama anampanga lakini bado anawaza wema wako kuuacha ukiwa hujakosa na uhakika wa aendako hausomi ,anzisha ww chunie akipiga unajibu unakauka
 
Wadau,
Tushirikishanae wenye uzoefu na wanaojua saikolojia ya mwanamke anaepanga kukupiga kibuti, me kuna dalili zifuatazo nimeziona kwa mpenzi wangu
1. Amekua mkali sana, nikimuuliza jambo lolote
2. Sio muongeaji kama zamani
3. Nikimuelekeza jambo lolote anaona kama namsimanga

Sent using Jamii Forums mobile app

Ni mkeo au hawala..hizo ni tabia za wanawake wote..kasoro michepuko..kama hajasuka mpeleke akasuke umpe na ela ya shopping atleast laki mbili..utarebuild kila kitu..ishi nao kwa akili..vibuti vipo tu ila mwanamke awezi kukufanyia visa kama hakupendi..huwa wapo direct sana..sisi wanaume ndo tunavisa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom