Daladala lateketea kwa moto Kimara, Dar

Nope, tupe somo mkurugenzi!
TUYAACHE TU KAKA ILA NASISITIZA ZIMAMOTO NI IDARA MUHIMU NA IKIWEKEWA MIUNDO MBINU VIZURI HAKUNA LINALOSHINDIKANA HIVI KIONGOZI HAYO MAENEO KUNA HYDRANT YEYOTE ILE KWELI AROUND AU NDIO VIBAO VYA 50 SPEED VINATAMALAKI TU HAPO?
 
Yani ni kumshukur Mungu sana, maana saa hizi tungekuwa tunaongea mengine. Huku machozi ya kupoteza watanzania wenzetu yakitububujika.
Maana daldala zetu zinajaza watu kama mizigo. Mungu anatulinda sana
 
TUYAACHE TU KAKA ILA NASISITIZA ZIMAMOTO NI IDARA MUHIMU NA IKIWEKEWA MIUNDO MBINU VIZURI HAKUNA LINALOSHINDIKANA HIVI KIONGOZI HAYO MAENEO KUNA HYDRANT YEYOTE ILE KWELI AROUND AU NDIO VIBAO VYA 50 SPEED VINATAMALAKI TU HAPO ?
Mkuu kama unavyosema, hii idara ingeongezewa umakini na kufanywa kuwa moja ya idara muhimu nchini.

I mean kila wilaya ilitakiwa iwe na ofisi tano za zimamoto ili linapotokea janga kama hilo watu wasisubiri zimamoto kutoka faya ndo lije lizime moto chanika wilayani temeke. Na ukizingatia foleni zilizo ktk barabara zetu ndo inakatisha tamaa kabisa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…