daktari na mrembo

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
1,944
Reaction score
810
Maongezi ya Mrembo na Daktari:Mrembo alienda analia chumbani kwa daktari anapohudumia wagonjwa,Daktari: mbona unalia binti?Mrembo: nimemtukana boyfriend wangu kuwa ni muuajiDaktari: kakufanyaje?Mrembo: Kafika kanipiga busuDaktari: kama hivi?Mrembo: enhee hivo hivoDaktari: Alafu?Mrembo: Kanipapasa maziwa yanguDaktari: kama hivi?Mrembo: Oosshii hivo hivoDaktari: Alafu?Mrembo: akanivua na kunilaza kitandani na yeye akavuaDaktari: Kama hivi?Mrembo: hivo hivoDaktari: Alafu?Mrembo: akaingiza dudu lake hapa na kuanza kusuguaDaktari: kama hivi?Mrembo: Oooh! Yeaah mmmh! Hivo hiiiivoDaktari: Alafu?Mrembo: akaniambia kaathirika na vyeti akanionyesha.Daktari: Pumbavu zako muuaji mkubwa wewee
 
Kitambo nilisikia ya muumini na padre kanisani... Duh jamaa kabadili ila ujumbe ni ule ule. Nadhani hii tuiite remix maana halisi ipo.
Siku njema
 
I'm tired of this thread.
OTIS
 
hah a ha ha ha ha ah ah ah ah ah ZILIPENDWA
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…