• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Dah! Wanawake weusi bana!!

fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
6,377
Points
2,000
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
6,377 2,000
Nini kiwanda au...?
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
28,508
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
28,508 2,000
Waendelee kuwa nazo Ila wasifoji
 
msuyaeric

msuyaeric

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
400
Points
500
msuyaeric

msuyaeric

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
400 500
Hiyo KWELI mtu wangu
 

Forum statistics

Threads 1,403,192
Members 531,106
Posts 34,416,883
Top