Dah!! Wanaume tuwe na huruma jaman

Dah!! Wanaume tuwe na huruma jaman

Baba yenu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Posts
1,053
Reaction score
1,418
Jana kijana mmoja ndg yangu anasoma hap mjini alinifata akiwa na shida na hela nimsaidie

Nilipombana pesa ni ya nini ikabid aniweke waz kuwa dem wake ni mjamzito hivyo anaenda kumtoa!!!!

Dah!! Nikakumbuka mwez uliopita alinambia kamtoa binti huyohuyo mimba

Jana nikambana vzr awe wazi akadai hiyo ni mimba ya tatu atakuwa anamtoa huyo binti! Sababu wote bado wanachuo hivyo hawajawa tayali kuzaa!!!!!

Why hamtumii njia za uzazi anadai zina madhara

Mpk sasa sijampa hiyo hela hapa hata sijui kama nitampa

Ila najaribu kuwaza huyo mdada kuna mwanaume atakuja kumuoa jaman!!! Dah!!

Why tunawaharibu iv mabinti?
 
Ukimpa na wew utakuwa umeshiriki zambi ya kumtoa huyo binti hiyo mimba mungu atusamehe zambi nyengine unaweza kuziepuka usimpatie hiyo pesa
 
Kwanza hakuna haja takumpa fedha atoe mimba kwani yakubanjuana wanatoa wapi?

Lkn pia chuo kinaruhusu mtu kupata mimba na kuzaa hata kama ataamua anasitisha mwaka anazaa baada ya hapo anarudi class

Hawa wanataka kukufanya uwe mbaya mbele za mungu kama hawataki njia za uzazi wa mpango basi wakubali matokeo

Yaan walee mimba na walee mtoto

Tana anabahati ka mimi ningemwambia amlete nimuone harafu namwita scorpion au mwalim wa mbeya
Shabash
 
Mwanamke ukiona mpenzi wake anakuambia mtoe mimba huyo hana mpango na ww. Amekufanya sex toy
Sasa mzigo anaachiwa atakaye muoa hapo ndiyo matatizo yanaanza
Inasikitisha sana

mkuu usimpe hela. Kwa bahati mbaya mtoto wa watu akifa lazima ukanyee debe
 
Achana nao, kila mtu na mabalaa yake mjini hapa
 
Najaribu kutafakari madhara ya kutoa mimba na yale ya kutumia njia za uzazi wa mpango. Kweli mwalimu wa hawa watu kipofu!
 
kataka mwenyewe kuharibiwa kwani alitumwa au kiherehere chake??
 
We nae bweege badala utoe msimamo huko huko na kumtolea uvivu hao vilaza wa kufikiria unakuja kulialia huku.
 
Ati raha wapate wao pesa utoe wewe??mkuu usitoe pesa acha uitwe ba mkubwa tu hamna namna
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom