Dah, Pole sana mbaba...

Kama huyu jamaaa.Aiseee.

Nafsi yangu imegoma kabisa kuamini kama kinachoonekana usoni ndio kipo mpaka ndani ya moyo wake. Ila nisihukumu huenda.

Yaaaaani acha tu mwaya.

Mie huwa nashindwaga kabisa kumuelewa Wallah. Yaani yupo yupo tu kwa kweli hata akiwa kwenye hali ya ukweli inakuwa ni ngumu kumuamini kuwa yupo kwenye hali ya ukweli unahisi kama ana-fake tu muda wote mamiiii.

Acha tu my dear.
 

Hahahaaa. Umeonaeeee.

Waeza kuta kajiweka hivyo apigwe picha tu tu ili baada ya hapo airushe insta apate likes na followers lakini nje ya hapo hana hata chembe ya Uchungu. [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]

Waigizaji si wa kuwaamini hata kidogo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…