Daudi Mchambuzi JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 62,189 Reaction score 128,283 Sep 28, 2012 #2 Mungu anajua yote tunayotendewa na wanadamu wenzetu. Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Columbus JF-Expert Member Joined Nov 5, 2010 Posts 2,002 Reaction score 652 Sep 28, 2012 #3 Hapo wameshatembeza virungu wanasepa, sasa huyo ndio chupu chupu aachwe angegeuzwa asusa.
amkawewe JF-Expert Member Joined Dec 9, 2011 Posts 2,021 Reaction score 528 Sep 28, 2012 #4 Duh imekuwaje?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,336 Reaction score 111,568 Sep 28, 2012 #5 yaani hapo ule ujasiri wote wa kiaskari unaondoka...sasa kinachotamalaki hapo ni mishuzi isiyo na idadi
yaani hapo ule ujasiri wote wa kiaskari unaondoka...sasa kinachotamalaki hapo ni mishuzi isiyo na idadi
Cognitivist JF-Expert Member Joined Aug 7, 2011 Posts 1,057 Reaction score 2,100 Sep 28, 2012 #6 Askari wenyewe mazoezi hakuna, kazi rushwa tu. Tupa kule!
babalao 2 JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 5,426 Reaction score 3,309 Sep 28, 2012 #7 Mambo ya viroba hayo
mwaxxxx JF-Expert Member Joined Jul 1, 2012 Posts 858 Reaction score 247 Sep 29, 2012 #8 kakurupushwa alikuwa guest house
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Sep 29, 2012 #9 angekuwa ni mwandishi wa habari hapana shaka wangmwambia shofele aongeze kasi au huyu mwanajeshi anayening'inia angemshindilia na zinga la teke.....................
angekuwa ni mwandishi wa habari hapana shaka wangmwambia shofele aongeze kasi au huyu mwanajeshi anayening'inia angemshindilia na zinga la teke.....................
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Sep 29, 2012 #10 natamani angekuwa kamanda chongo na uzee ule angekufa.
King’asti Platinum Member Joined Nov 26, 2009 Posts 27,866 Reaction score 24,985 Sep 29, 2012 #11 Nilidhani ni mazoezi na majaribio ya hivyo vifaa kinga vya magotini?
V valid statement JF-Expert Member Joined Sep 18, 2011 Posts 2,855 Reaction score 895 Sep 29, 2012 #12 hiyo ni kawaida tu mbona, wanafanya haya mazoezi sana(KURUKIA KUINGIA NA KURUKA KUTOKA GARI LIKIWA KWENYE MWNEDO). Hapo sidhani kama hata alidhurika.
hiyo ni kawaida tu mbona, wanafanya haya mazoezi sana(KURUKIA KUINGIA NA KURUKA KUTOKA GARI LIKIWA KWENYE MWNEDO). Hapo sidhani kama hata alidhurika.