Noma sanaHahaha hii post nimeiona uwabata kwetu fb..nilicheka Sana hao wabwana wadogo wanavyokula Kona baada ya kukutana na mkono
Baadae muanze kudai hawaturidhish, kibamia[emoji23][emoji24]Hapana waache waendelee kulegeza misuli ya dyudyu.
Nonsense
tusemeje
Na nyie punguzen malalamishi kama premature babies
Pw, ukawe baloz bhc kwa wakina dada wenzak kuhamasisha kutoomba mihela ili kusolve CHAPUTA problem.Na nyie punguzen malalamishi kama premature babies
Na wewe ukawe balozi mkuu wa kuwaambia wanaume wenzako wapunguze malalamikoPw, ukawe baloz bhc kwa wakina dada wenzak kuhamasisha kutoomba mihela ili kusolve CHAPUTA problem.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa Chakorii ila itakuwa vzuri ukiwa unanipa update ya hizo harakat.Na wewe ukawe balozi mkuu wa kuwaambia wanaume wenzako wapunguze malalamiko
Noma sana, fanya kuipost mkuuKuna ile picha nyingine hao jamaa wamemaindi kumwagwa kwa mpalange[emoji1787]
Anza kwanza wewe ChiefSawa Chakorii ila itakuwa vzuri ukiwa unanipa update ya hizo harakat.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sinayo kwenye simu niliiona status.