Its funny and embarrassing how grown up people chasing after a small round object in a pitch rounded by high walls packed with other grown up mens spectecting. None the less other grown up men around the world without shame are sitting watching in their tvs how other grown up people are chasing on a bouncing small round thing.
You find people even missing going to church or mosque to pray because of this nonsense. How can you waste money, energy and time chasing and watching this small round bouncing object being seriously chased by grown ups???
Inachekesha sana na kuaibisha. Mijitu iliyoenda ejii inafuka na kukimbiza kitu kidogo mviringo katika uwanja uliozungukwa na kuta ndefu ambapo imejaa mashabiki. Isitoshe duniani kote watu wazima wamekaa wakiwatazama watu wazima wengine wakilikimbiza hiki kakitu cha mduara kinachodunda.
Unakuta hadi watu wanakosa kwenda kwenye ibada kanisani na msikitini kwa ajili ya huu upuz. Inawezekanaje hela nyingi, nguvu namda mwingi ukatumika kwa kukimbiza, kufukuza na kukagombania ka kitu kadogo kamviringo kanachodunda na watu wazima wakiwa tena seriou????
You find people even missing going to church or mosque to pray because of this nonsense. How can you waste money, energy and time chasing and watching this small round bouncing object being seriously chased by grown ups???
Inachekesha sana na kuaibisha. Mijitu iliyoenda ejii inafuka na kukimbiza kitu kidogo mviringo katika uwanja uliozungukwa na kuta ndefu ambapo imejaa mashabiki. Isitoshe duniani kote watu wazima wamekaa wakiwatazama watu wazima wengine wakilikimbiza hiki kakitu cha mduara kinachodunda.
Unakuta hadi watu wanakosa kwenda kwenye ibada kanisani na msikitini kwa ajili ya huu upuz. Inawezekanaje hela nyingi, nguvu namda mwingi ukatumika kwa kukimbiza, kufukuza na kukagombania ka kitu kadogo kamviringo kanachodunda na watu wazima wakiwa tena seriou????