Dada zetu kwenye daladala

luckyperc

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
495
195
wanapendeza ila wanapata tabu kwenye kukaa tu.......
mdada.jpg
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,650
1,225
Naona alikuwa akitangaza "supu".... Biashara matangazo bana!!
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,320
2,000
Yaani hujamuona hata Konda umemuona dada wa watu tu? haya asante kwa upaparazi Mpwa, mie nimepanda Lorry la mizigo toka Marangu narudi Dar tuko midume tupu!
 

luckyperc

JF-Expert Member
Jan 17, 2011
495
195
Yaani hujamuona hata Konda umemuona dada wa watu tu? haya asante kwa upaparazi Mpwa, mie nimepanda Lorry la mizigo toka Marangu narudi Dar tuko midume tupu!
Konda nishampa chake mapema nimuone wanini tena?
 

BPM

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
2,761
2,000
biashara matangazo .... sasa hapo kweli ndo unaenda kwa boss
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom