Dada zangu pesa sio kila kitu

Dada zangu pesa sio kila kitu

Applicant

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2020
Posts
1,962
Reaction score
1,757
Nakumbuka juzi, nilikua nimeenda bank kutoa pesa baada ya kugundua dukani kwangu store imepungua vitu muhimu, kwahiyo nikaenda kutoa salio kidogo ili niweze kwenda kuongeza bidhaa.

Nikaenda bank moja hivi maarufu, nilishangaa kuona hakuna foleni kabisa, nadhani itakua ni kwasababu ya janga hili la corona

Basi nikafika kaunta pale nikiwa tayati nimeshaijaza ile withdrawal sheet na kuitia saini ili niweze kupewa pesa na cashier, nikakamilisha taratibu za kutoa pesa pale bank, dada cashier kwa unyenyekevu mkubwa akanipa kibunda changu nikaondoka zangu (nilifanya kosa kubwa sana kutokuhesabu pesa hiyo siku kwani nina kawaida ya kuzihesabu zote ndio nitoke pale kaunta. )

Wakati nmeshaondoka zangu nimekwenda sehemu ninapotaka kununua bidhaa nikasema ngoja nitoe pesa kwanza maana natakiwa nitoe kiasi kidogo kwa ajili ya matumizi mengine, wakati nachambua pesa, nikakutana na karatasi imeandikwa namba za simu na jina chini, nilipigwa na butwaa sana, moja kwa moja nikajua ni yule dada cashier kaniwekea namba, nikapiga zile namba, kama nilivyodhani ilikua niyeye akaniambia atanitafuta baada ya kutoka kazini amependa tufahamiane zaidi, nilishangaa sana.

Yani kutoa tuu M5 na laki 5 mtu kaniona labda ndio nina maisha mazuri, yani kadata na kiasi kidogo nilichotoa.

Kweli pesa ndio kila kitutafuteni pesa wakuu.
 
Hivi mnaosema-ga pesa ndiyo kila kitu mnaishi Dunia gani.

Mfumo wa maisha wa ajabu saana na maisha hayana maana.

Mfano mdogo tu. Ukiwa na njaa unatamani kula na unaweza fanya lolote ili ule ukishakuwa na chakula kingi ukala ukashiba kisha ukaanza kujiuliza hivi purukushani zote za nini zile unajiona mjinga...mwisho ukiwa na chakula kingi cha kukutosha unakosa hamu ya kula.


Mfano mwingine: Ulishaona mwanaume anamsumbua mke wake mzuuuriiii. Hadi unajiuliza huyu mwanaume ni kichaa nini? Hii ni kanuni ya maisha hakuna jipya.

Mfano3. Ukiwa likizo ya kazi... utaichoka likizo kisha utaanza kujiambia yaani nikirudi kazini nitafanya kazi nirakuwa serious na kazi yangu...jipe kamwezi...unatamani tena kurudi likizo.

Mfano 4. Mwanamke anayetaka mwanaume mwenye pesa mpe mwaka tu......motivation factor yake kwa wanaume mwenye pesa itapotea...ataanza kutaka kitu kingine kwa yule yule mwanaume.

Maisha hayana maana.. furahia kwa ulichonacho huku ukiipambania furaha ya kweli.
 
Very
Hivi mnaosema-ga pesa ndiyo kila kitu mnaishi Dunia gani.

Mfumo wa maisha wa ajabu saana na maisha hayana maana.

Mfano mdogo tu. Ukiwa na njaa unatamani kula na unaweza fanya lolote ili ule ukishakuwa na chakula kingi ukala ukashiba kisha ukaanza kujiuliza hivi purukushani zote za nini zile unajiona mjinga...mwisho ukiwa na chakula kingi cha kukutosha unakosa hamu ya kula.


Mfano mwingine: Ulishaona mwanaume anamsumbua mke wake mzuuuriiii. Hadi unajiuliza huyu mwanaume ni kichaa nini? Hii ni kanuni ya maisha hakuna jipya.

Mfano3. Ukiwa likizo ya kazi... utaichoka likizo kisha utaanza kujiambia yaani nikirudi kazini nitafanya kazi nirakuwa serious na kazi yangu...jipe kamwezi...unatamani tena kurudi likizo.

Mfano 4. Mwanamke anayetaka mwanaume mwenye pesa mpe mwaka tu......motivation factor yake kwa wanaume mwenye pesa itapotea...ataanza kutaka kitu kingine kwa yule yule mwanaume.

Maisha hayana maana.. furahia kwa ulichonacho huku ukiipambania furaha ya kweli.
Very good say mkuu
 
Hivi mnaosema-ga pesa ndiyo kila kitu mnaishi Dunia gani.

Mfumo wa maisha wa ajabu saana na maisha hayana maana.

Mfano mdogo tu. Ukiwa na njaa unatamani kula na unaweza fanya lolote ili ule ukishakuwa na chakula kingi ukala ukashiba kisha ukaanza kujiuliza hivi purukushani zote za nini zile unajiona mjinga...mwisho ukiwa na chakula kingi cha kukutosha unakosa hamu ya kula.


Mfano mwingine: Ulishaona mwanaume anamsumbua mke wake mzuuuriiii. Hadi unajiuliza huyu mwanaume ni kichaa nini? Hii ni kanuni ya maisha hakuna jipya.

Mfano3. Ukiwa likizo ya kazi... utaichoka likizo kisha utaanza kujiambia yaani nikirudi kazini nitafanya kazi nirakuwa serious na kazi yangu...jipe kamwezi...unatamani tena kurudi likizo.

Mfano 4. Mwanamke anayetaka mwanaume mwenye pesa mpe mwaka tu......motivation factor yake kwa wanaume mwenye pesa itapotea...ataanza kutaka kitu kingine kwa yule yule mwanaume.

Maisha hayana maana.. furahia kwa ulichonacho huku ukiipambania furaha ya kweli.
Essay nzuri ila PESA ndio PESA.
 
Hivi mnaosema-ga pesa ndiyo kila kitu mnaishi Dunia gani.

Mfumo wa maisha wa ajabu saana na maisha hayana maana.

Mfano mdogo tu. Ukiwa na njaa unatamani kula na unaweza fanya lolote ili ule ukishakuwa na chakula kingi ukala ukashiba kisha ukaanza kujiuliza hivi purukushani zote za nini zile unajiona mjinga...mwisho ukiwa na chakula kingi cha kukutosha unakosa hamu ya kula.


Mfano mwingine: Ulishaona mwanaume anamsumbua mke wake mzuuuriiii. Hadi unajiuliza huyu mwanaume ni kichaa nini? Hii ni kanuni ya maisha hakuna jipya.

Mfano3. Ukiwa likizo ya kazi... utaichoka likizo kisha utaanza kujiambia yaani nikirudi kazini nitafanya kazi nirakuwa serious na kazi yangu...jipe kamwezi...unatamani tena kurudi likizo.

Mfano 4. Mwanamke anayetaka mwanaume mwenye pesa mpe mwaka tu......motivation factor yake kwa wanaume mwenye pesa itapotea...ataanza kutaka kitu kingine kwa yule yule mwanaume.

Maisha hayana maana.. furahia kwa ulichonacho huku ukiipambania furaha ya kweli.
Namba 4 naongezea na kukazia atataka ambaye hana pesa ili hali amkaze kupata ladha tofauti.

Sent using ubishi.com
 
Pesa sio kila kitu. Ni kweli lakini pesa inaleta heshima kubwa sana. Watu watajipendekeza, wasichana ndio hivyo kwa sana nk. Personally nilishachezea sana hela ila baadaye unagundua pesa ni kila kitu kama inakusaidia miradi iende, biashara ziende, investment zifanikiwe, zilete watu positive kwa maisha yako etc.

Huyo dada hapo amekupendea pesa. Na mimi huwa nawaambia kabisa, ni sawa umenipendea $$$ lakini ujue napenda msichana ambaye analeta positive influence kwa maisha yangu. Kama ni kunihudumia mambo fulani, basi atoe huduma ya kikweli kweli hadi naridhika kikweli kweli. Ila asilimia kubwa atataka umpe pesa, na bado atakuwa ovyo sana kwa kitanda. Hapo inakuwa loss tu. Ila akiwa vizuri, hata mambo yako yanaenda hauhangaiki kimwili.

Kama ni mke, akinipendea pesa ni sawa ila je atachangia nini katika maisha yangu? Je, Nikimpa milioni 5.5 kama hio ataweza kuisimamia hata izae elfu 10 tu? Au hata iki-break even ni sawa. Ila asilimia kubwa, utampa milion 1, sika tatu imeisha anataka nyingine.

Kwa hio pesa ni kila kitu kama inafanya maisha yako yanaenda vizuri, otherwise unaweza ukawa na pesa halafu unatumia tu kwa mademu na hakuna anayekuridhisha. Au miradi haiendi, hapo ndio utajua pesa sio kila kitu.

Ps. Afya na uzima pia ni muhimu. Kama umebarikiwa pesa, itumie pia kukutunza vizuri kiafya.
 
Tehtehteh... niliposonlma hapo juu cashier nikakukumbuka.
Halafu mie nimesoma comment yako tu hata sijui uzi unasema nini.

After that, nasubiri unitumie pesa.
 
Ngoja kwanza nipate pesa halafu ndio nijue kama ni kila kitu ama laah.

Kwa sasa naweza sema ndio kila kitu maana nahangaika nawaza kuzipata.
 
Itoe pesa kwenye mahusiano na utagundua kwamba 90% ya wanawake hawataona sababu ya kuwa kwenye hayo mahusiano.

Toa ngono kwenye mahusiano na utagundua kwamba 90% ya wanawake hawana kingine cha kutoa kwenye mahusiano.

Mfumo Wa kibepari ndipo ulipotufikisha hapa, tuishi nao kwa akili.
 
Back
Top Bottom