Dada yangu muogope Mungu heshimu mwili wako

Dada yangu muogope Mungu heshimu mwili wako

Ila na nyie wanaume ndo mnawachanganya mpk wahangaika hivyo.
 
Asante umeupata ujumbe Wangu na umekuingia vizuri...mrejesho wako ni dhahiri kwenye hili...punguza jaziba na mhemko tafakari polepole nna uhakika kuna kitu kinaweza kukufaa...kutekeleza ni kazi nyingine...muombe Mungu kwa imani yako abariki nia njema ya chochote kizuri katika hili

germve himself
 
Asante umeupata ujumbe Wangu na umekuingia vizuri...mrejesho wako ni dhahiri kwenye hili...punguza jaziba na mhemko tafakari polepole nna uhakika kuna kitu kinaweza kukufaa...kutekeleza ni kazi nyingine...muombe Mungu kwa imani yako abariki nia njema ya chochote kizuri katika hili

germve himself
kwendraaaaaaaa ndio nadanga kwahyo utanisaidia non weeeeeeee kila MTU anaishi atakavyoooo judge in Mungu tu we nan kakojoe ukalaleeee
 
Duh kweli muhenga nimuhenga umeongea points moja matata sana wanataka kujifananisha Na akina jlo lil Kim wanashindwa kujua kama wenzao waliyapigania maisha kweli kweli ndio sababu wanaish watakavyo sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Doh, yaani wakati nasoma zimenijia picha za wadada kama 10 hivi ninaowafahamu wanalifesytle kama hii, natamani Ni copy and paste niifoward kama ilivyo but naogopa kununiwa.
Nilifikiri ni mm peke yanguu
Yaani kaongea ukweli kabisaaaa kuna watu nawafahamu life stlyle yao ndo kama hivo hivo kama mtoa madaa alivyoelezaa
 
Hapa watachungulia tu na kupita! Weshazoea mpaka yawatokee ndio waamini hivihivi hawakuelewi..
 
Haaaa haaaa haaaa....

Mleta Uzi hapa umewafurahisha wanaume manake hizi nyuzi zinawaongezea dozi ya kuishi[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom