Dada wa kazi za ndani hatarini kuvunja ndoa

Dada wa kazi za ndani hatarini kuvunja ndoa

Wonders shall never end! Sasa anaevunja ndoa hapo ni jamaa mwenyewe halafu unaandika heading inasomeka kuwa "Dada wa kazi za ndani hatarini kuvunja ndoa"!
 
Kuna wanaume si wastaarabu kabisa, yaani umgegede beki tatu nyumbani tena kitandani kwenu mmh, mtu unambebea kiumbe chake na anafanya hivo,kwani kuvumilia miezi hiyo 9 inashindikana, na kama inashindikana basi kafanyie huko mbali aargh,

na wewe unaenda kumtuliza kwamba unasupport alichokifanya jamaa yako siyo?, waoneeni huruma mama vijacho jamani.ahangaike na kijacho huko tumboni bado na wewe mtu mzima umpe stress tena aaargh
 
Wanaliwa mkuu, ila mimi siwezi kumla beki 3, kwanza hawana viwango
Wako wengi tu wenye viwango,uliokutana no wewe labda ndiyo maana unatema falacy.Kuna dada wa kazi akikatiza hata korido inatikisika,yaani ndani ya nyumba anaenea kwelikweli......acha kabisa.Ila siungi mkono hoja ya wanafamilia kumla dada wa kazi maana naye ni mwanafanilia,waachwe waliwe na majirani huko.
 
Kumdharau kwa kiwango hiki hakufai, sijui kama anafaa kusamehewa.
Hebu tupate ushauri wa
@SweetieLee
Aibu kubwa sana na dharau ya juu kwa mke. Ifikie hatua tuwaonee huruma wanawake!

Hivi hadi unafikia hali hii akili zinakuwa wapi? Malaya na papuchi za bure na cheap zipo kibao mtaani! Angeenda mbali basi!
Yaani NYEGE hizi!
 
Aibu kubwa sana na dharau ya juu kwa mke. Ifikie hatua tuwaonee huruma wanawake!

Hivi hadi unafikia hali hii akili zinakuwa wapi? Malaya na papuchi za bure na cheap zipo kibao mtaani! Angeenda mbali basi!
Yaani NYEGE hizi!
Unatania wewe mwanamke sio wakumuonea huruma kamwe
 
Unatania wewe mwanamke sio wakumuonea huruma kamwe
Yaani mkeo, usimuonee huruma!?

1. Unapiga house girl wako.
2. Tena kitandani anapolala mkeo.
3. Na bado akufumanie useme si wakuonea huruma!

Kuna vitu vya kuepuka.
 
Yaani mkeo, usimuonee huruma!?

1. Unapiga house girl wako.
2. Tena kitandani anapolala mkeo.
3. Na bado akufumanie useme si wakuonea huruma!

Kuna vitu vya kuepuka.

Wat she offers i can get it with the flick of a finger... So nothing special about her
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom