Dada wa kazi anatumaliza jamani

Wewe ndio umeongea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ni uandishi mbovu kabisaaaa wa kufungia mwaka
Ulivosema housegirl anawamaliza mim nlifikir kua amepita na wew(baba), amepita na mwanao, amepita na wapangaji wenzako anapita hadi na majirani na vijana wa bodaboda yaani yey haoni shida kuwavulia chupi. Ingekua ivo ndo tungesema kua anawamaliza na ingekua sawa tu kuja kulialia apa,
Lakin housegirl uliemleta wew nyumban kwako na mshahara unamlipa(bint mdogo tu uyo) anakuibia hela ndo unakuja kulialia hapa?
Lets be serious jamaan this is 2020
 
Mimi beki tatu akiniibia namtia miti basi tunamalizana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…