Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,852
- 58,642
Sawa shangazi.....
""Naskia kiki za madufu....""
😂😂😂😂😂😂
""Naskia kiki za madufu....""
😂😂😂😂😂😂
Wewe mbona unawabomoa majike nnya au wewe hili halikuhusu? Usiwapangie watu maisha mkuu.Kama kuna kitu cha kifedhuli ni kubomolewa n'nya kwa ahadi ya kuolewa.
Ni bora ubomolewe n'nya ukiwa unatambua kuwa unafanya ufuska, kuliko kulaghaiwa ati utaolewa.
Wanaume hawaridhiki wala kutosheka ngono, huwa wanatafuta majike yaliyoshindikana kwa ajili ya ngono na uchafu tu, halafu wakati huo huo ana mke wake maalumu wanayeheshimiana na kupendana.
Mkewe hambomoi n'nya, anaenda kuwabomoa magumegume sugu ambayo anajua ni kwa ajili ya uchafu tu halafu anatupa kule.
Usidanganyike utaolewa kwa kigezo cha kubomolewa n'nya. Utaishia kupewa iPhone na kuachiwa shimo la maajabu.
MY TAKE: Tuzingatie sana biblia.
😂😂😂😂😂😂😂Sawa shangazi.....
""Naskia kiki za madufu....""
😂😂😂😂😂😂
Unastahili medali ya ufukuajiiTokea mwaka 2000 hadi sasa Nafukua.
😂😂😂😂 sawaaWewe mbona unawabomoa majike nnya au wewe hili halikuhusu? Usiwapangie watu maisha mkuu.
Mnanipa lini? Yaani ule vyangu halafu Nisikufukue? Labda siyo GENTAMYCINE.Unastahili medali ya ufukuajii
😂😂😂😂😂😂😂😂Mnanipa lini? Yaani ule vyangu halafu Nisikufukue? Labda siyo GENTAMYCINE.
Kudadadeki.....!!
😂😂 it is INCONSEQUENTIALSawa shangazi.....
""Naskia kiki za madufu....""
😂😂😂😂😂😂
It is INCONSEQUENTIAL 🥴
Sina baya na wewe.... 😂😂😂😂It is INCONSEQUENTIAL 🥴
Hunaga baya 😋😋😋😂😂😂 ukifa huoziSina baya na wewe.... 😂😂😂😂
Oooooooohhhhhh hatareee sana...Hunaga baya 😋😋😋😂😂😂 ukifa huozi
Bila mbambamba kaka 😋😋😋😋Oooooooohhhhhh hatareee sana...
Mna enjoy tuu pande hizo
Sanaaaa!
Nurse huwasokomeza mapamba au wanakimbilia operation...Sanaaaa!
Nasikia hata wakati wa kujifungua ni sheeeedah kwa mwanamke akiwa anasukuma mtoto atoke nyuma anatoa nya🤮
Inahuzunisha sana
Hahahahaaaa 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 utaniua kwa kicheko we mzeeNurse huwasokomeza mapamba au wanakimbilia operation...
Nurse huwasokomeza mapamba au wanakimbilia operation...
Duh ni huzuni kwakweli!Nurse huwasokomeza mapamba au wanakimbilia operation...