Daaah.... Halafu nchini kwetu.!!!

Daaah.... Halafu nchini kwetu.!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Posts
17,258
Reaction score
22,140
Ndio maana mimi namchukia sana mzungu
IMG_20190205_083923.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnajinyanyasa na sio wanakunyanyasa. .
Kila kitu mnaiga kwao jingne linazunguka kutafuta huruma kwao eti waliweke madarakan Acha tupigwe tu
Hawa waarabu wanatunyanyasa sana.
 
Hapo ni nini? naona kama Mzungu anamchapa Mtoto wa Mfugaji.

Huenda kaachia Ngombe wakala mazo ya Mzungu.
 
Back
Top Bottom