CUF nao watinga Ikulu!!!waonana na JK

CUF nao watinga Ikulu!!!waonana na JK

Daffi Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Posts
3,824
Reaction score
909







​
Rais Jakaya Kikwete leo amekutana na ujumbe a uongozi wa Chama cha Wananchi (CUF) Ikulu jijini Dar es salaam na kuzungumza nao juu ya sheria ya kuanza mchakato wa kutafuta katiba mpya. Ujumbe huo umeongozwa na Makama Mwenyekiti wa CUF Mh Machano Khamis
 
Walikwenda kujipendekeza nini wakati walipitisha muswada kwa 100% au na wao walikwenda kunywa juice yenye kuumua mwili? Baada ya miaka mitatu lazima juice ile itatoa jibu!
 
Hakika nawashangaa hawa jamaa,mswaada waliupitisha,sijui hata ikulu wameenda fanya nini,hahaha labda juice na vyuku wa ikulu wamewavutia
 
Back
Top Bottom