CUF kuzindua operation MCHAKAMCHAKA mpaka 2015. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CUF kuzindua operation MCHAKAMCHAKA mpaka 2015.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Jul 24, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    chama cha wanainchi CUF kinatarajiwa kuzindua operation mchakamchaka mpaka 2015 ambayo haitakoma mpaka uchaguzi wa 2015 ambapo uzinduzi wake utazinduliwa katika viwanja vya jangwani mwanzo mwa mwezi septemba. source fahamu mwanainchi.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    CCM B kwani mpaka muige kila kitu? Mimi nadhani CCM wakifanya mikutano wanakuwa wamefanya kwa niaba ya vyama viwili
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,715
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    Kwani ndoa imevunjika?
     
  4. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,165
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Nguvu za THODA
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,497
    Likes Received: 3,372
    Trophy Points: 280
    Wana mpya?
     
  6. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha ha! Mama mbavu zangu ccm b bwana wananiacha hoi
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,174
    Likes Received: 4,509
    Trophy Points: 280
    Hivi Chadema mbona hawataki vyama vingine vifanye harakati zao za kisiasa, Chadema hawapatani na TLP, hawapatani na CUF, hawapatani na UDP, hawapatani na NCCR Mageuzi, hawapatani na hivi vyama vipya ADC, CCK..

    Sasa msijifanye nyie ndio wapinzani wa Tanzania kwa kupata wabunge 23 Tanzania kubwa kuna sehemu Chadema hawafahamiki.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 13,004
    Likes Received: 5,888
    Trophy Points: 280
    Eti mkigoma! "gomeni, mnasubiri nini?"
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hatupatani nao kwakuwa ni wenzenu. Rafiki wa adui yako ni adui yako pia!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Waangalie, wasije wakakata tamaa bure!...Wafanye cost-benefit analysis ya hiyo project, wasije wakaanza kulaumiana na kufukuzana uanachama!
     
  11. s

    saddam Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0






    VIP MALORI100? ulnunua kweli au uli azima?
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ngoja nibadilishe ID yangu isije kuja kuhusishwa na huu upuuzi wa UAMSHO.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Chama cha msimu bwana, hivi ile ya Zinduka iliishia wapi, halafu yule jamaa anaitwa Mtatiro mbona kimya hivi anapumua kweli?
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,175
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kila la kheri katika vita vya kuwakomboa watanzania..

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,029
    Likes Received: 8,478
    Trophy Points: 280
    Ccm b-Lazima wajikite kuijadili chadema
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wakiunganisha na uamsho itakuwa nzuri sana na itabamba mpaka ikulu.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wanahela? Au wamefadhiliwa na nani? Chadomo tunajua ni kanisa ujerumani na ruzuku. Mafisadi jina linajieleza, hawa je?
     
  18. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 353
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safi kila la kheri katika operation.CDM bado ni wachanga sana tena sana kisiasa.

    Sent from my BlackBerry vampire using JamiiForums
     
  19. peri

    peri JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kila chama kina haiki ya kutafuta ushawishi kwa wananchi,
    tusubiri tuone nani zaidi.
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Kumbe? Mimi hapana kojowa hii!!! kwny buluu ofcoz.
     
Loading...