CUF itakufa na Maalim, CUF itazikwa na Mtatiro, CUF itainuka kwa neema za Lipumba

Deogratius Kisandu

Verified Member
Dec 2, 2012
1,335
2,000
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
 

mwambadog

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
1,737
2,000
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
Lipumba akulipe asikudhurum safari hiiii
 

Lituye

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
1,113
2,000
Aisee mzee Wasira kawafunda vijana Wa Lumumba utabiri feki, yeye alitabiria kifo Chadema mpaka sasa anahaha Mahakamani. Poleni Sana Lumumba fc buku7
 

bra easy

Senior Member
Oct 18, 2015
162
225
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
Cuf haiwezi kufa na kama itakufa lipumba hawezi kuinyanyua coz hana wapenzi upande wa pili (zanzibar)
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,526
2,000
Mtachonga sana lakini 2015 Urais uko palepale, yaani ni lazima nitagombea haina mjadala hii, nchi ni yetu wote hakuna mwenye hatimiliki na nchii hiii.
Hivi kuna watu bado wanamwelewa huyu jamaa maana ndoto zake ni kama huwa zimetangulia mbele dk3.
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,113
2,000
Umejitoa ufahamu, baba aliyekimbia familia yake wakati wa vita unaanzaje kumbeshimu na kumuita baba.
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,939
2,000
Nakukumbusha mleta mada kuwa:

Lipumba aliitelekeza CUF kipindi cha mpambano mkali, akarudi baada ya neema kuonekana.

Sasa Bw.Kisandu jihoji kama bado hoja yako ina mashiko au la!
 

R Mbuna

JF-Expert Member
Dec 30, 2015
2,162
2,000
Huyu jamaa alikuwa anataka alipwe fidia ya tirioni moja . Sijui alimestuka usingizi hajapata maana ya hii ndoto.

Sijawahi kulewa kila anachoandika huyu mtoa uzi halafu na yeye anataka apewe dhamana ya kuongoza wananchi.

Si bora tuongozwe na hao wafuga ng'ombe tu shida zao tutazivumilia.
 

mbaswike

JF-Expert Member
Oct 14, 2013
516
250
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
Mara nimeacha siasa,mara natarajia kurudi dhehebu langu la zamani Romani catholic,mara nadai fidia tirion moja ooooh act wazalendo nimejivua uanachama leo kwa lipumba sijui unataka nini tukikuita mkuda tutakuwa hatujakutendea haki? Ila tirion Mimi sina
 

wiseboy.

JF-Expert Member
Aug 11, 2014
3,788
2,000
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
Haya ndo matatizo ya kuoa mwanamke kutoka kwenye ukoo wa kichawi, nakujua vizuri Sana wewe hadi familia ya mkeo, umekuwa chizi hata hajitambui, yote hii ni Kwa Sababu ya kurogwa Sana na mkeo.
Wewe ni kada Wa ccm uliyetukuka, Kwa hiyo unafurahia CUF ichukue nchi na ccm ianguke?
Unafiki wa wazi kabisa hapa na akili za kichawi chawi tu.
Unajua fika kuwa Lipumba ni kada wenu mliyemtuma avuruge upinzani.
Mlianza hivi hivi Kwa Ben, naye akajisahau akidhani nyie ni wanadamu kumbe ni majini hatimaye Ben mmemtenda, ngoja na huyu mnyajua Mpumbafu muda wake unakaribia.
 

VIVIANET

JF-Expert Member
Aug 30, 2015
2,080
2,000
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016

Una akili kama huyo jamaa
 

GALLABA

Member
Dec 19, 2016
63
150
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016

Deo una stress, siasa zimekushinda tafuta kazi ya maana ya kufanya kama mchange
 

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
Ndo [HASHTAG]#uhuru[/HASHTAG] wa kujieleza# huo. Hata ukiandika pumba tunakusikiliza tu. Muanzisha thread Mungu anakuona ujue.
 

Nathason2

JF-Expert Member
May 20, 2015
601
1,000
CUF itakufa na MAALIM, CUF itazikwa na MTATIRO, CUF itainuka kwa neema za LIPUMBA.

Kukwama kwa Chama cha CUF ni mkanganyiko WA fikra za kimtazamo kisiasa, Mtatiro hawezi kuiweka CUF kwenye chart hata angepewa promo vipi. Na hii ni kutokana na mfumo ulivyo WA chama tangu Mzee wangu wa Nzega, Tabora Mh. Mapalala muasisi WA chama hicho.

Maalim anaouwezo WA kujirudisha upya kama watayajenga upya na Lipumba na kuwa WA moja bado mapema, Jinsi wanavyo zidi kuchelewa ndivyo historia ya chama INA zidi kupukutika.

Lipumba akiachwa huru anaweza Ku regain historia ya chama na wakainuka upya.

CUF hawajavurugana Ila wamevurugwa kutoka makundi ya nje. Naitwa Deo Kisandu, ukweli mchungu lakini ujumbe umefika.

#,Deogratius Kisandu
31. 12 . 2016
kisandu unafanya siasa nyepesi zaidi ya puto la condom iliyojazwa upepo na hoja zako ni nyepesi hivohivo kama utaendelea na siasa za namna hii hutaweza kupata nafasi ya angalau kuchaguliwa kuwa mjumbe wa nyumba kumi.
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,806
2,000
prof lipumb hafai kufanya siasa kwanza hananyota ya kupendwa ukiachilia kutojua kuongea kwamtiririko wenyekuchochea usikivu. Anapendezea kuwa mwalimu tuu Wa madrasa, Seif ndojembe haswaaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom