CRDB Bank hela zetu nani wanazitoa kwenye account

CRDB Bank hela zetu nani wanazitoa kwenye account

Wanasema labda nilibet wenyewe hawajui ni nini.mimi hata sijui mambo ya kubet

I hope umebadili, kuna mtu ana access na hizo pin kwenye kadi, ni hatari sana kama una hela nyingi kwenye account.

Bank kabla walikuwa wana taratibu unaenda unajaza form kuruhusu online purchases, siku hizi naona wameacha.

Kuna kijana nilikuwaga naye kwenye gari, nikafika kwenye atm, hakukuna na parking nzuri, nikampa kadi atoe hela.

Akaipiga picha, aka link na account yake ya spotify, nilipigwa 7500 kwa karibu miaka 3 kila mwezi, nikajua ni yeye.

Sikuwaza mara 2, nikamuweka lockup kwa fraudy, na ushahidi nilikuwa nao, ndugu zake walilipa.

Angeweza fanya manunuzi makubwa zaidi pia, imagine 3 years, mbaya sana kwa kweli.
 
Interesting, Tupe ilivyokua, huenda mtu akajifunza kitu hapa. Somo kubwa hili.
Jamaa aliajiriwa kijijina SANAAAAA, na kakulia Town maisha yote, Alikoenda hakukua hata na Network kutafuta Benk gharama ni 20, maana ni Boda,

Alivyofika tuu akajiwekeza kufuga na kulima, pesa ya kujikimu akaitumia kununua mahitaji ya kuanzia maisha na vijimifugo, baada ya hapo akawa anapata Vijipesa kwa vishughuli vya pale Kijijini, lengo afanyale kwa miaka mitano akunje mzigo wa Si chini ya 40M halafu akope Nyingine Bank aache kazi,
Siku amekuja town kashaset mipango yake,

Nikamwambia kabla ya yote Hakikisha mzigo ni Exactly kama tulivyopiga mahesabu?
Akaenda Bana, Nilikua nimekaa Naona mtu anarudi kinyume nyume kama Kondoo wanaopigana vichwa, akakaa kwenye Bench akanionesha karatasi, akainama chini haongei.

Haraka nikawaza kitu, Tuna mshkaji wetu hana kitu ila Ni mzee wa mikwara, nikatoka nje nikampigia simu kumueleza, alikua Site huko, akakodi kagari, Alipiga mkwara mule ndanii as if pesa ni yake, jamaa hapoozeki,

Bank kuona jamaa atawaharibia wakamuita Mwana Ndani wakamwambi sijui kuna makosa gani huko, mara kadi yake ilitakiwa sijui nini, After 3 days mzigo ukasoma PLUS, akakuja na Mkopo wa maana, Akahamishia Bank nyingne taratibu, akapita vile.

Hivyo Bank nyingi wanatabia wakiona mtu pesa inaingia halafu hatoi, wanahisi ashapoteana, wanazipiga.
 
Mimi ni mteja wa crdb juzi nimeenda kwenye account yangu mojawapo kwa ajili ya ada za watoto nimekuta zaidi ya milioni moja imetolewa
Bank statment inaonesha kila siku walikuwa wanakata elfu kumi na moja sijui inasema purchase sijui nini.sijawai kununua chochote na hiyo card wala hakuna mtu alishawai kuiona. Wanasema eti labda nilibeti .sijawai hata sijui mambo hayo
Wanasema siku 45 watanipa jibu.nini kinaendelea wakuu??kudanga nidange mimi hela wachukue wengine kweli??
CRDB ni wezi. Usipokiwa na kawaida ya kuangalia statement utaibiwa Sana.
 
Kuna mtu ana detail zako kuna app kaunganisha wanakata izo hela, mfanyakazi Gani wa bank mjinga awe anaiba elfu 11 Kila siku... Na wakati anajua lazima itaonyesha nani kafanya authorization,

Nipo hapa, lazima utakuja kutuambia Kuna mtu Ali access kadi yako akawa analipia ma application ya kipuuzi, crdb hawaendeshi kienyeji ivo, tungekua tunalia Kila siku
Nawaona watu wanavyokurupuka kuiponda bank wakati hata Senti moja inaonekana ilivyotoka. Yaani Kuna mtu akajiunga hapo na kadi yake analipia ishu fulani mtandaoni
 
Mimi ni mteja wa crdb juzi nimeenda kwenye account yangu mojawapo kwa ajili ya ada za watoto nimekuta zaidi ya milioni moja imetolewa
Bank statment inaonesha kila siku walikuwa wanakata elfu kumi na moja sijui inasema purchase sijui nini.sijawai kununua chochote na hiyo card wala hakuna mtu alishawai kuiona. Wanasema eti labda nilibeti .sijawai hata sijui mambo hayo
Wanasema siku 45 watanipa jibu.nini kinaendelea wakuu??kudanga nidange mimi hela wachukue wengine kweli??
Kuna sehemu uli subscribe bila kujijua. Ukaweka bank details ndio maana wanakufyeka
 
Kuna sehemu uli subscribe bila kujijua. Ukaweka bank details ndio maana wanakufyeka
Mimi ni banker.... Na ninatumia kadi ya crdb kwa alichofanyiwa huyo km wengi walivyomwambia ka subscribe app ama purchase online via bank account!!

Ama alikuwa na tendency ya kuweka bila kutoa..... Na ukute akaunt sio fixed....
Bank wata suspense akaunt yako, na sio kwamba eti wanaiba ela ko sku ukija utaona ela hamn Ila watakuambia njoo sku tatu au wiki Wana correct akaunt yako muamala unarud.

Ila ajitahd kuchek vzr CRDB now ni bank kubwa ije iibe ela ipi? Kwanza ukiishtak inafungiwa au kupigwa penalty ya kibabe na BOT
 
Ulivyomalizia tu post yako [emoji1787] [emoji1787] ila hii post inapaswa kusambaza mpaka kwenye social nyingine kama hawatakuja hadharani kuomba radhi na kuchukua hatua! Wasituridishe ujimani huko kuweka hela mchagoni au kuzicjimbia mgombani
Wataomba radhi kuepusha kuwa stress other customers Ila watafatilia kujidhihirisha na miamala yake iliyotolewa bila yeye kujua....

Ila hapo kubwa Zaid km hajampa mtu namba ya Siri sijui ela hazitok bank kizembe aseeh.... Watu uku wanakoment tuu Ila sku hz bank ziko well secured
 
Mimi ni banker.... Na ninatumia kadi ya crdb kwa alichofanyiwa huyo km wengi walivyomwambia ka subscribe app ama purchase online via bank account!!

Ama alikuwa na tendency ya kuweka bila kutoa..... Na ukute akaunt sio fixed....
Bank wata suspense akaunt yako, na sio kwamba eti wanaiba ela ko sku ukija utaona ela hamn Ila watakuambia njoo sku tatu au wiki Wana correct akaunt yako muamala unarud.

Ila ajitahd kuchek vzr CRDB now ni bank kubwa ije iibe ela ipi? Kwanza ukiishtak inafungiwa au kupigwa penalty ya kibabe na BOT
Mkuu nina account nyingine hata ingekuwa ni manunuzi nisingetumia hii.
Sijawai kuitumia popote wala kuiandika popote.nina uhakika sema siitumii
 
Kuna mtu ana detail zako kuna app kaunganisha wanakata izo hela, mfanyakazi Gani wa bank mjinga awe anaiba elfu 11 Kila siku... Na wakati anajua lazima itaonyesha nani kafanya authorization,

Nipo hapa, lazima utakuja kutuambia Kuna mtu Ali access kadi yako akawa analipia ma application ya kipuuzi, crdb hawaendeshi kienyeji ivo, tungekua tunalia Kila siku

Hii bank ina shida somewhere, waliwahi kupita na fedha zangu hivyo hivyo!! Ila kuna fomu nilijaza na fedha walirudisha!!
 
Hakuna mfanyakazi wa benki atakuibia elfu 11. It's not worth the risk hata kama ni mwizi kweli kweli.
Watu msipende kuruhusu online payment kwa akaunti za benki. Tumia Mastercard ya mitandao ya simu. Mimi hata simbanking sina najua ni kukaribisha zaidi loopholes za security. Na kadi ya benki iwe siri isijulikane kwa yeyote
 
Mkuu nina account nyingine hata ingekuwa ni manunuzi nisingetumia hii.
Sijawai kuitumia popote wala kuiandika popote.nina uhakika sema siitumii
Nenda bank kaonane nao then wapitie mfumo wa akaunt yako wanaone ttzo liko wap? Km waliku suspense ela yako itarudi!! Ila ukumbk akaunt znatofautiana makato n.k hope utasaidika vyema Ila huku sio salama Sana kuitangaza bank vibaya
 
Hizo labda benki uchwara za mittani, au labda hujui benki zinafanyaje kazi zao. Hakuna mfanyakazi anaweza fanya huo ujinga labda kama kaamua kujilipua ahame nchi au aishie korokoroni
Ahaaa eeee, chukua hio👇
 
Nawaona watu wanavyokurupuka kuiponda bank wakati hata Senti moja inaonekana ilivyotoka. Yaani Kuna mtu akajiunga hapo na kadi yake analipia ishu fulani mtandaoni
Nimeshamuhakikishia kua lazima Kuna mtu kajiunga na Kadi yake mtandaoni Kuna vitu au huduma analipia ndo maana
 
Back
Top Bottom