Course ya Long Distance Learning ipo vipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Course ya Long Distance Learning ipo vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jestina, Jul 18, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Naomba msaada wa kujua masomo ya distance learning ndio inakuwaje??? Inahusisha masoma ya aina gani na mtu anaweza soma vipi? Ina uzito wowote katika maeneo ya kazi ama inatambulika na taasisi mbali mbali? Totauti yake nini kusoma hio na kusoma kabisa darasani? mtu unaelewa kabisa kama uko darasani???:redface:


    Natanguliza shukrani.
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nyie watu hamna aliyesoma course yoyote kwa distance learning......ilikuwaje...share experiences zenu....:sleepy::sleepy::sleepy:
     
  3. H

    Hardman JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    ukikosa kabisa ushauri .....google itakusaidia
     
  4. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    hihiii.....chemia na biodh
     
  5. baba bora

    baba bora JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2017
    Joined: Dec 25, 2016
    Messages: 1,318
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Ya kawaida tu
     
Loading...