Corona ain’t sexy no more

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
89,989
2,000
I knew it.

Well, maybe I shouldn’t say I knew it. But I had a feeling.

A feeling that this coronavirus crap wasn’t as bad as it was advertised.

Even worse, the ensuing lockdown and the whole social distancing nonsense was all bullshit.

Hardly anyone is talking about it now.

It ain’t sexy no more. It has been supplanted by the killing of George Floyd.

My bullshit detector has always been on point. I can smell, sense, see, and hear it from miles and miles away.

So these lockdowns, the wearing of masks, gloves, overuse of hand sanitizers and whatnot, were all bullshit.

Economies have been ruined. So have people’s livelihoods.

Enter the killing of George Floyd.

Yes, that was horrific. I think the whole world agrees.

I have seen demonstrations all over the world. In every continent. Which is more proof-positive that the US is the world’s only super power.

US ndio kitovu cha dunia. Mpende msipende.

Na kifo cha Bw. Floyd kitazidi kuifanya US kuwa taifa bora kwa sababu US ina kawaida ya kujikisoa na kujirekebisha.

Kama ni kweli corona ni hatari kama walivyotuaminisha hao watu waliotuambia tujifungie majumbani mwetu kwa zaidi ya miezi miwili, basi tutarajie maambukizi mengi sana na vifo vingi sana katika siku, wiki, na miezi ijayo.

Maana hao watu wanaoandamana kwenye hizo nchi mbalimbali hakuna cha social distancing wala nini.

Watu wanakumbatiana. Wanashikana mikono. Wanatembea karibu karibu.

Wanafanya yale yote tuliyoaminishwa kwamba ndo yanaeneza corona.

Maambukizi yasipoongezeka, vifo visipoongezeka katika siku zijazo, basi dunia nzima itakuwa ilichezewa akili ila watu wachache, kama Rais Magufuli na Rais Bolsonaro, wakastukia gemu.

Naamini kabisa corona si hatari kama tulivyoaminishwa. Na ndo maana kwenye hili, nilisimama pamoja na Rais Magufuli .
 

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
13,614
2,000
Hivi hapo Marekani ambao hawaandamani bado wanajifungia ndani?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
89,989
2,000
Hivi hapo marekani ambao hawaandamani bado wanajifungia ndani?

Ah wapi. Yaani utadhani hakukuwa hata na hiyo lockdown or whatever other nonsense like that.

Nimeona hadi huko Nigeria eti watu waliandamana kupinga mauaji ya George Floyd.

Natumai pia huwa wanaandamana kupinga matendo ya Boko Haram.

Sikujua watu wanajali sana yatokeayo Marekani 😉
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
16,753
2,000
Ah wapi. Yaani utadhani hakukuwa hata na hiyo lockdown or whatever other nonsense like that.

Nimeona hadi huko Nigeria eti watu waliandamana kupinga mauaji ya George Floyd.

Natumai pia huwa wanaandamana kupinga matendo ya Boko Haram.

Sikujua watu wanajali sana yatokeayo Marekani
Watu wameamua kuandamana ili watoke nje baada ya ushenzi wa lockdown
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,849
2,000
Corona virus has made death a small affair, as Floyd case made racism pernitent.
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,544
2,000
Jana saa saba usiku nikapita Mwembeyanga kuna ile bar hua inapiga live. Nilikuta rhumba la haja linaendelea na watu wameshona balaa
 

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,139
2,000
Hakuna binadamu mwenye utimamu wa akili atapigia debe na atasupport lockdown. Lockdown is death
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom