Mi siwezi kuamini hivo. Itakua too sad kama ni kweli.hivi eti ni kweli we only love once? Hizo zingine zinakuwa just a shadow to that one true love enounter you had?
Hahahaha. . . . Ndio tunafanyiana hivyo siku hizi ehhh? Haya bana, ngoja siku uombe ushauri kama ntakupa.ushaanza chemsha bongo zako hapa, sijibugi hoja za watu waliojipanga kama wewe! Haya mtafute Kurwa ukalale, mi namnong'oneza Michelle we sijui umetokea wapi ndio maana hunenepi.
hivi eti ni kweli we only love once? Hizo zingine zinakuwa just a shadow to that one true love enounter you had?
Ndo hivyo...anaona huyu mwanamke atakuwa ana tatizo...kumbe wala...ni mtu tu alivyo...unampotezea,usijemkera!
hivi eti ni kweli we only love once? Hizo zingine zinakuwa just a shadow to that one true love enounter you had?
hivi eti ni kweli we only love once? Hizo zingine zinakuwa just a shadow to that one true love enounter you had?
Hata kama ni kweli, huyo mhusika sio lazima awe wa kwanza.Very true and the only truth! Baada ya hapo ni kulazimisha faraja tu na kukamilisha ratiba. Hakunaga bwana kama yule wa kwanzaga!
Hahahaha. . . . Ndio tunafanyiana hivyo siku hizi ehhh? Haya bana, ngoja siku uombe ushauri kama ntakupa.
Alafu we unataka ninenepe nikose mupenzi?
hivi eti ni kweli we only love once? Hizo zingine zinakuwa just a shadow to that one true love enounter you had?
na kweli, bora kupotezea mapema
There is some truth in it...the thing is you do not know if you have met that one person you truly love already.......!!
Hata kama ni kweli, huyo mhusika sio lazima awe wa kwanza.
Hata kama ni kweli, huyo mhusika sio lazima awe wa kwanza.
Kwahiyo umenibania jibu? I'm curious, niambie bana. Hata pembeni ikibidi.Uh hamna jamani mi na wewe tena....
Ila uliniweka kwenye kikaango mwenzio na maswali yako ya mzingo lol!
Naweza weka list hapa ya watakaokosa wapenzi hapa jamvini ila hakika jina lako halitotokea...
Kuna watu wapo tayari kukubeba hata uweje hahahahahaha
Till you lose, then came to realise you were busy collecting stones while the diamond have gone already!
Umeonaa eeeh?
BTW: Unafanya nini huku saa hizi na wakubwa we Kongosho?
Mbona husikii jamani? Ah
Si kwa maana ya wa kwanza kudo...but wa kwanza to fall in love with!
Ndio, sio lazima awe wa kwanza.
Hiyo ya kusema wa kwanza hasauliki, mie huwa naipinga.
Ila najua kuna mmoja ina alife time hasahauliki.
Ndo maana ni mbaya sana kuiba umeolewa/oa
unaweza kutana na huyo fulani ukafanya maamuzi ya kib.w.e.g.e.
Hhhmm. . . .
Hiyo wanasemaga tu kujipa moyo, nao waone wanakumbukwa sehemu.
Hehehehe. . . kuiba kubaya aisee, kama ambavyo kuoa/olewa alimradi ilivyo. Mwisho mtu anabaki kujuta tu na kuulizana "ulikuwa wapi siku zote?".