Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computer skills! computer skills! wakazi wa mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by adabet, Dec 22, 2010.

  1. a

    adabet Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kwenu wakazi wa mwanza ,ADEM sasa ipo mwanza kutoa mafunzo mbali mbali kwa ngazi ya diploma na sertificate,kwa masomo ya uongozi na utawala pamoja na kozi za kompyuta,chuo kimesajiliwa ni chuo cha serikali. chuo kipo makongoro kliniki karibu na MSD bohari ya madawa ndani ya eneo la kisomo,fika kwa maelezo zaidi.
     
  2. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinaitwaje?,kimesajiliwa na VETA au NACTE?
     
Loading...