Common &John Legend "Glory" pamoja na "History"wa Jay Z

Ford Range

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
296
500
Kwangu mimi nyimbo hizo mbili za hip hop zina catch feelings zangu sana na hazinichoshi, kulingana na message na rhythm na mpangilio wake wa mashairi. Je nyimbo zako mbili za hip hop ambazo ni conscious na unazikubali sana sana ni zipi, tiririka hapa chini, ili tuongeze kwenye playlist zetu.

Conscious!


 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom