Comments mbalimbali baada ya mechi ya jana

Avatar

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
10,814
2,000
IMG-20190623-WA0007.jpeg
IMG-20190624-WA0000.jpeg
 

Zeus1

JF-Expert Member
Aug 24, 2017
4,568
2,000
Tatizo hao wasenegal weusi sana,wanatisha so jamaa walikuwa wanawashangaa sana
 

Chikwuemeka

JF-Expert Member
Jan 12, 2018
12,729
2,000
Tulipofuzu tu inatosha, haya mengine haya hayashangazi,kama tuna akili hapa ndiyo tujifunze
 

Avatar

JF-Expert Member
Mar 7, 2012
10,814
2,000


Sifa tu... Kunatabu gani kutumia lugha rahisi kwa hadhira..

Sijui hao mafollower wake wote ni ma linguistic..
Ukijaribu tu kusoma hayo maneno, unajikuta kila neno unalirudia rudia uone kama linatamkika..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom