Cocacola wamnunulia gari jipya diamond


Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Points
1,250
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 1,250
duuu...!sasa mdomo umenahusikaje?kila mtu anakasoro zake bhana!
nilikuwa namueleza jamaa ambaye anashangaa diamond kununuliwa ndinga wakati ana akaunti iko bien!!kwakuwa alishangaa kinoko ndo nikamchana kidonta, ila kuna mama anaitwa kigoli sijui hapo juu bila kuchanika anatapika kishoga!.....mimi ni mimi na diamond ni diamond bab!..
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Points
1,250
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 1,250
wivu wa kike utakua unawasumbua mkuu.
bwana ako akimkubali mwanaume nawe mkubali!!!bwana ako diamond anaukubali huu mziki sasa wewe unapata wapi ujasiri wa kutupiana maneno na mkali mimi!
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,167
Points
2,000
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,167 2,000
bwana ako akimkubali mwanaume nawe mkubali!!!bwana ako diamond anaukubali huu mziki sasa wewe unapata wapi ujasiri wa kutupiana maneno na mkali mimi!
ndio tatizo lenu wabongo, kitu huna unamkandia yule alichonacho, acha wivu huo jitume ili na wewe uwe la kwako ambalo sio la kutunukiwa otherwise na miwivu yako hiyo utabanana kwenye daladala maisha yako yote.
 

Forum statistics

Threads 1,283,529
Members 493,720
Posts 30,793,006
Top