Cocacola wamnunulia gari jipya diamond

fabinyo

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
2,459
2,000




Ukikutana na Diamond mtaani akiwa na mchuma mpya wenye rangi nyeusi, usishtuke sana, jua ni courtesy of Cocacola.

Inavyoonekana ni kuwa Cocaboy kama anavyojiita siku hizi, amenunuliwa gari jipya na wadhamini wake kampuni ya vichwaji ya Cocacola.


"Ya all ready know what it's….. tukutane Fuel station!! #CocaCola Mumetishaaaaaa," aliandika jana kwenye picha ya Instagram ya gari hilo likiwa na maganda yake.

"Chatin infront of my Small baby… on Channeloafrica interview at my clib," aliongeza.


Siku nzima ya jana, hitmaker huyo wa Kesho alikuwa busy kwenye interview na kituo cha runinga cha Channel O.




Naona Dogo anakula mema tu ya duniani!ni wakati wake,wapi wema?!congrts
 

mdeki

JF-Expert Member
Mar 28, 2011
3,304
1,225
Dah! Dogo anakula maisha tuu

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,098
2,000
Hivi huyu karani wa Diamond hapa JF heaven on desert ajira imeota mbawa? yeye ndio alipaswa kutuletea khabari hii.
 
Last edited by a moderator:

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Mar 11, 2011
1,706
1,225
Tulipumzika kidogo stori za huyu jamaa humu kutokana na story za bifu ya Jide vs Clouds na kifo cha Ngwea,naona kero inaanza kurudi
 

option

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
1,785
2,000
hivi huyu kijana ni yule ambae juzi kati mlituambia kwene a/c yake ana more than 1b?. ! leo kanunuliwa!!!!!
 
Top Bottom