Clouds TV Hamjui Kurusha Live

Donkey

JF-Expert Member
Dec 17, 2010
938
1,000
Naangalia sherehe za Uhuru kupitia Clouds TV nashindwa kuelewa jinsi mnavyo rusha matanganzo toka uwanja wa Jamhuri Dodoma.je hamna wapiga picha wenye uwezo wa kurusha tukio halisi kwa wakati badala ya kuganda sehemu moja
 

Lumwagoz

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
978
1,000
Wakiganda sehemu moja muda mrefu we hamisha chanel.Hiyo ndo dawa kuliko kulalamika hapa.
 

chipa GM

JF-Expert Member
Jan 21, 2012
1,627
2,000
Naangalia sherehe za Uhuru kupitia Clouds TV nashindwa kuelewa jinsi mnavyo rusha matanganzo toka uwanja wa Jamhuri Dodoma.je hamna wapiga picha wenye uwezo wa kurusha tukio halisi kwa wakati badala ya kuganda sehemu moja
Angalia AZAM TWO kama wanarusha..sidhani kuna tv kwa sasa ipo safi km hiyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom