Clouds FM kuwaita wazanzibari mashoga ni sawa kweli?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds FM kuwaita wazanzibari mashoga ni sawa kweli??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,230
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    Wanandugu nimepokea hii msg imenishtua sana kutoka kipindi cha jahazi kupitia Arnold Kayanda, msikilize sasa anaelezea clouds fm

    ""kwetu sie wazanzibar ushoga sio tatizo ati(usipaniki hii sentensi haijakamilika ) sikiliza jahazi tuimalizie yalllahh? Kweli ndugu yetu ni muungwana kweli kuwaita wenzetu majina haya? Tunaamsikiliza sheni anapokataa kamwe aliotaruhusiwa Zanzibar.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Huu uzi ushaanzishwa,kwetu znz ushoga sio ttzo
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nani mwenye tatizo hapo..Rais wao si ndo kasema!
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    jahazi la clouds lishatoboka. Mnaolisikiza mtazama mpotee wote.
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hata hao watangazaji wa cloudz mbona wenyewe wote mashoga!!! hujui hilo?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    analipizia sugu alipowaambia ni radio ya Mashoga
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Iko siku watajuza kwa uropokaji wao watafikiri uandaaji wa bday utawabeba ila atshinwa na watajuta na kusaga meno
     
  8. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 1,010
    Trophy Points: 280
    walikuwa wanasema neno shoga kwa zanzibar siyo baya ni Marafiki wawili wa kike ambao hawana mahusiano ya kimapenzi ila watu wanalitumia vibaya kumaanisha wanaume wapenzi AKA Was...e.
    wanaume nao huitana swaiba. amesema rais wao wa zanzibar. haieleweki hawa wanaume wapenzi waliwezaje kuitwa Mashoga.
     
  9. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shoga ni neno lililo pata maan zaidi kwa miaka ya karibuni ilikupunguz amakali ya neno halisi lijulikanalo kama Ms*nge. Neno hili limekua marufu zaidi baada ya hisi ziku za karibuku kuweza ongelewa zaidi kwnye vyombo vya haari, hizi ni maana tofauti za neno Shoga .

    Shoga = Urafiki kati ya watu wawili wenye jinsia ya kike (Maana halisia).

    Shoga = Wanaume aliye na urafiki na mwanake,uhusiano wa kirafiki zaidi ya uhusiano wa mapenzi,shurti mwanaume huyo awe ni ms*nge ambaye hawezi kuwa na hisia zozote za kingono kwa mwanamke ,kiasi cha mwanamke akiwa nayo anajiona yuko na mwanamke mwenzake na kuweza muita huyu ni shoga yangu. Mwanume huyo lazima awe anapenda mambo ya kike, katika uvaaji, ujirembaji, uongeaji ,utembeaji na hulka zote za kike.

    Shoga = Mwanume yeyote aliye ms*nge.(kwa siku hizi zaidi)
     
  10. Chachu Ombara

    Chachu Ombara JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2016
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 4,685
    Likes Received: 3,919
    Trophy Points: 280
    Clouds na ushoga ni kama kicheche na kondomu.
     
  11. u

    ustadhijuma JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2016
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 2,728
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    nyambaf Zao!! labda huko huko kwenu bara
     
  12. Lavan Island

    Lavan Island JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2016
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 1,479
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Clouds waliwahi kuwa na watangazaji mishumaa kipindu hichoo...
     
  13. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2016
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,387
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
    Kama nan??
     
  14. vantz

    vantz JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2016
    Joined: Apr 22, 2016
    Messages: 896
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 80
    1467213846198.jpg
     
  15. merengo90

    merengo90 JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2016
    Joined: Nov 5, 2013
    Messages: 6,387
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
  16. chongchung

    chongchung JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2016
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 3,701
    Likes Received: 1,713
    Trophy Points: 280
    Yule shoga aliehojiwa clouds amesema ametokea musoma ambapo ushoga sio kawaida kama mikoa ya pwani mfano Tanga na Zanzibar na amesema wanajiuzaga ila kipindi hiki cha Ramadan hamna soko kabisa.......... Mteule uwe macho.
     
  17. Lavan Island

    Lavan Island JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2016
    Joined: Oct 24, 2015
    Messages: 1,479
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Sio vyema kuwasema wafu
     
  18. vagarant tz

    vagarant tz Member

    #18
    Jun 30, 2016
    Joined: May 9, 2016
    Messages: 22
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
    mwiba unapo ingilia ndio unapotokea clods mpoo
     
  19. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2016
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 11,814
    Likes Received: 6,791
    Trophy Points: 280
    Yupi mfu mkuu?
     
  20. L

    Levictus JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2016
    Joined: Aug 16, 2014
    Messages: 648
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 80
    From now on, clouds media ni adui kwangu. Kumbe wako na watu wa aina hiyo ambao ni watangazaji?
     
Loading...