Clouds Fm acheni kuvulunda nyimbo za watu

sdk allie

Member
Nov 1, 2010
22
45
Nikawaida media mbali mbali kutumia nyimbo za wasanii wa ndani zilizoheat kwnye matangazo ya biashara ila hii iliyo mezani leo ni ya wimbo wa "KULIKO JANA" wa SAUTI SOL kutoka kenya,Nilikua nikiupenda huu wimbo,not until hawa jamaa wa CLOUDS FM walivyoutengenezea Tangazo sijui la shukurani..wameuvulunda completely kibaya zaidi wanavyozidi kulicheza hilo tangazo kuliko wimbo husika imepelekea adi wimbo wenyewe kuchukiza..sasa hivi sivipendi vyote! Tangazo na wimbo wa KULIKO JANA..
Hii ni mbaya kibiashara kwa wasanii japo inawanufaisha zaidi hao CloudsFm..
HITIMISHO; Tumieni nyimbo za wasanii wenu wa THT zile zinafanana sana na matangazo yenu..ikitokea ulazima kutumia wasanii wanje basi washilikisheni kwny utunzi na uwasilishi..
nihayo tu..
 

Jeff Albert

Senior Member
Jul 19, 2015
139
225
Nikawaida media mbali mbali kutumia nyimbo za wasanii wa ndani zilizoheat kwnye matangazo ya biashara ila hii iliyo mezani leo ni ya wimbo wa "KULIKO JANA" wa SAUTI SOL kutoka kenya,Nilikua nikiupenda huu wimbo,not until hawa jamaa wa CLOUDS FM walivyoutengenezea Tangazo sijui la shukurani..wameuvulunda completely kibaya zaidi wanavyozidi kulicheza hilo tangazo kuliko wimbo husika imepelekea adi wimbo wenyewe kuchukiza..sasa hivi sivipendi vyote! Tangazo na wimbo wa KULIKO JANA..
Hii ni mbaya kibiashara kwa wasanii japo inawanufaisha zaidi hao CloudsFm..
HITIMISHO; Tumieni nyimbo za wasanii wenu wa THT zile zinafanana sana na matangazo yenu..ikitokea ulazima kutumia wasanii wanje basi washilikisheni kwny utunzi na uwasilishi..
nihayo tu..
Unaongea Usilolijua unajuaje kama hawajaelewana na Sauti Sol ili wafanye hivyo
 

sangujoseph

Senior Member
Nov 30, 2015
164
250
Nikawaida media mbali mbali kutumia nyimbo za wasanii wa ndani zilizoheat kwnye matangazo ya biashara ila hii iliyo mezani leo ni ya wimbo wa "KULIKO JANA" wa SAUTI SOL kutoka kenya,Nilikua nikiupenda huu wimbo,not until hawa jamaa wa CLOUDS FM walivyoutengenezea Tangazo sijui la shukurani..wameuvulunda completely kibaya zaidi wanavyozidi kulicheza hilo tangazo kuliko wimbo husika imepelekea adi wimbo wenyewe kuchukiza..sasa hivi sivipendi vyote! Tangazo na wimbo wa KULIKO JANA..
Hii ni mbaya kibiashara kwa wasanii japo inawanufaisha zaidi hao CloudsFm..
HITIMISHO; Tumieni nyimbo za wasanii wenu wa THT zile zinafanana sana na matangazo yenu..ikitokea ulazima kutumia wasanii wanje basi washilikisheni kwny utunzi na uwasilishi..
nihayo tu..
Mtoa mada kanywe maji kwanza ili ulifresh mwili wako na Ujue unachokisema..!
 

Maserati

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
11,609
2,000
Hata mm silipendi lile tangazo,ila bado naupenda kuliko Jana ya sauti sol
 

mrsleo

JF-Expert Member
Jan 13, 2014
2,443
2,000
mimi sio huo uwimbo wala tangzo lenyewe havijawahi kunigusa, kwanza ule uwimbo ukianza tu nazima redio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom