Cleopa Msuya awafuata Lowassa na Sumaye?

Hajawafuata kwa maana ya kuhama chama

amelalamikia kuhusu mfumo
 
mda si mrefu tunaanzisha North empire, ngoja nijiandae kuhamie.yaani wana arusha pamoja na jitihada za magufuli kukonga nyonyo za watanzania bado wamethubuti kumchagua lema! yaani wanaamini CCM yale anayofanya magu ni manzingaombwe

vipi tuanze kuwapiga kiberiti wachaga walioko dar mwanza mbeya?
 

wachaga hawang'ang'anii kuishi kwao, wameenea tanzania nzima na wanazidi kuenea alafu maendeleo watapeleka kwao, hawatapigana sababu hawajikusanyi sehemu moja
 
wachaga hawang'ang'anii kuishi kwao, wameenea tanzania nzima na wanazidi kuenea alafu maendeleo watapeleka kwao, hawatapigana sababu hawajikusanyi sehemu moja

Hujaelewa scenario yangu wakitapakaa nchi nzima unafikiri watabaki salama huko kwenye nchi ya wenzao watanganyika waliobaki si wataonekana wabinafsi na wasaliti na hapo watapata matatizo makubwa na.jamii husika za mahala husika wanapochumia na.kupeleka kwao. In short wakijitenga wajiandae na wenzao walio mikoa mingine kurudi huko kwao.
 
Madai ya Msuya niyakweli ccm ndio wamechangia kukimaliza chama chao wenyewe rushwa imetawala kubadilisha matokeo kwa mfano jimbo la mwanga aliyeshinda ni Tadayo chakushangaza maghembe katangazwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…