ERIK
JF-Expert Member
- Jun 5, 2013
- 623
- 315
Classic DJZ ni kundi jipya la Ma DJZ wakali kutota hapa Tanzania Dar es salaam
pia ndani yake kuna wasanii kibao na ma dansa wa kike na wakiume
kuna models wa kike pia!
kwa mahitaji ya Burudani mbali mbali naomba tuwasiliane kwa maelezo zaidi:
Mail:-classicdjz@gmail.com
au ni PM kwa mawasiliano ya simu!!
pia ndani yake kuna wasanii kibao na ma dansa wa kike na wakiume
kuna models wa kike pia!
kwa mahitaji ya Burudani mbali mbali naomba tuwasiliane kwa maelezo zaidi:
Mail:-classicdjz@gmail.com
au ni PM kwa mawasiliano ya simu!!