Clarence Seedorf atimuliwa Cameroon

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
88,404
2,000
Waziri wa Michezo wa Nchi ya Cameroon Profesa Kombi ametangaza kwamba Clarence Seedorf hatoendelea kuwa kocha wa Timu ya Taifa hilo kuanzia sasa .

Bado haijatangazwa atakayetwaa nafasi yake
 

The Sun-of-a Beach

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
1,183
2,000
Naona kuna kasumba inataka kutamalaki katika soka la Africa;ukiona yule anatimua kocha na wewe timua wako.

Hivi unamtimua Clarence Seerdof kwa kosa lipi hasa?Hatua waliyofika kwa kikosi kile tia tia maji hawajatosheka?au walifikiri wataingia fainali tena na kikosi kile kibovu?

Hebu angalia maandalizi ya timu, hebu kumbuka mgomo uliokuwepo kabla hawajaenda Misri, na kisha usisahau kujiondoa kikosini kwa wachezaji waandamizi kabla ya kupaa kwenda Misri;akina Joel Matip, Alain Nyom,n.k NA HAYO YOTE YAMESABABISHWA NA FECAFOOT halafu mzigo wa mavi anaangushiwa Seerdof! Eto'o alishaingia mgogoro kitambo sana na viongozi wa FECAFOOT kwa sababu ya mambo yao ya 'Kiswahili'.

Chama cha soka Cameroon jichunguzeni wenyewe,na nyie TFF ya Bongo mjichunguze pia NA MUWAJIBIKE KWANZA KABLA YA KUMUWAJIBISHA YEYOTE.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom