Clairvoyants wanapatikana Tanzania? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clairvoyants wanapatikana Tanzania?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Chambo81, Aug 9, 2012.

  1. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa watu wanaoitwa Clairvoyants wanapatikana Bongo??ingawa sijui ni jinsi gani inaitwa kwa kiswaahili ila tafsiri yake ni somebody who is supposedly able to perceive things that are usually beyond the range of human sense(not astrologist)...najua ulaya na Asia wanapatikana...je Tanzania wapo pia???kuna mtu anaweza kuniambia??
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,169
    Likes Received: 10,215
    Trophy Points: 280
    Mkuu Chambo81, Claovoyants bongo wapo ila wanatofauti kubwa na wale wa ulaya. Hawa claivoyants wetu wanajohusisha na ushirikina, tunguli na manyanga!. Huku ndio hii inayoitwa kupiga ramli au wale waganga wanaotumia kupandisha mizimu na kuanza kueleza mambo yaliyofichika!.

    Kiukweli hawa wenye vipaji hivyo wako wengi tuu hujiita wanapandisha "mizimu" au "mashetani", tatizo ni hakuna any serious research au exploration ya nguvu za watu hawa kuzitumia kuleta maendeleo!.

    Claivoyance in short ni kuzungumza na waliokufa, speaking with the dead one nayo ni some sort ya ushirikina ila wazungu wameuformalize.

    Clayvoyance Kisayansi uko kwenye kundi la ESP yaani Extra Sensory Perception kwa kutumia nguvu zinazoutwa PSI yaani Parapsychology Inspiration.
     
  3. T

    Tiger JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi napenda zaidi hizo terms ESP na PSI.
    Nitarudi.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,226
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Dini kutoka Ulaya na Arabuni zimewakandamiza watu hawa kwa jina la Wenye Mapepo, nk. Ni watu muhimu sana.
     
  5. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umuhimu wao ni nini? Ni ushirikina tu huo
     
  6. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunakusubiri.
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Sangoma hao...:hat:
     
  8. T

    Tiger JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,744
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilisema ntarudi ili kujifunza zaidi.
    Isipokuwa, kwa mujibu wa ESP na PSI, claovoyancy bado inasumbua vichwa vya wanasayansi.
    So kusema hiyo kitu ni sawa na "ukalumanzila" wa kibongo sidhani kama ni sahihi.
     
  9. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si sawa kabisa na ukalumanzila wa kibongo sababu hii clairvoyancy mtu anazaliwa nayo na si ya kutafuta au kurithishwa na pia iko positive tu sio mpaka kupiga tunguli!!
     
  10. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 4,387
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusoma katika gazeti la Jitambue nadhani ilikuwa 2003-04. Kulikuwa na habari ya Prof. mmoja wa UDSM aliyefanya utafiti kuhusu clairvoyants hapa Tanzania. Alieleza kuwa alikwenda Pemba baada ya kuambiwa kulikuwa na mtu mwenye uwezo wa kukwambia jambo linalokuja mbele yako. Na alipofika alimkuta huyo mzee, mzee alimkaribisha wakawa na mazungumzo, kisha wakati wakiagana mzee huyo akamtakia safari njema ya kwenda USA. Prof. alishangaa aliporudi UDSM na kuambiwa ana safari ya kwenda USA. Bahati mbaya aliporudi Tanzania ili amtafute yule mzee alikuta mzee ameshatangulia mbele za haki.

    Watu hao wapo hapa Tanzania, ila utasikia wanapewa majina kama vile "wachawi", "wapiga ramli", n.k. na hata humu kuna baadhi umeona wanawaita majina hayo. Nadhani ni kutokana na kutawaliwa kifikra na utamaduni wa kigeni.
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli fikra zetu zimetawaliwa sana na watu wa magharibi, ukiangalia wachina wameshika mila na tamaduni zao zimewatoa wako mbali sana, madaraja magumu wanajenga usiku, dawa zao ni za mitishamba tupu, fikra zao wamezilinda kwa nguvu zote, sasa wako mbali sana!! Hawa wakweli tunge waleo na kuwathamini nao wangefikia level fulani si haba tungekuwa hatua fulani.
    Nawakilisha!!
     
  12. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vipaji vya namna hii vipo tz hata mimi nimeshwahi kukutana nao baadhi na hawana ushirikina wowote wala chale mwilini, vipawa hivi havitumiki kwakuwa tumeharibiwa akili na imani kristo na islam "mungu pekee ndiye anayejua ya mbele" wkt hata kwenye bible tunasoma karama za namna hii zipo/zilikuwepo.
    imani ya buddha huwa wanatambulika na kupewa heshima ya kipekee
     
  13. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaaah hili ndo lilikua gazeti mkombozi wa watanzania na waafrika kwa ujumla kifikra na mitazamo nalikumbuka sana hata kabla halijafungiwa na kuachiwa tena...hakika tumempoteza mtu muhimu sana katika jamii brother Munga Tehenan mwandishi mkuu wa Jitambue hakika alisupply relief kwa watu wengi.
     
  14. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu....tuendelee kufunguka!!!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wapo wengi tu mbona!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hawa wala sio sangoma manake huwa hawatibu......wanakuwa tu na huo uwezo toka kuzaliwa kwao!
     
  17. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naanza kwakukwambia 2015 uchaguzi ukifanyika mshindi atakuwa niyule anaonekana mpaka sasa kaishashinda!Ila ataporwa matokeo nahatokubali!Nchi zamagharibi zitaingilia kati,nakutakuwa naserikali mseto!
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanaweza kuona Aura na seven bodies za MTU?
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    Wanaweza kabisa Azimio Jipya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Looh! Si hatari nilijulishwa kuwa kama mtu anaweza kuona aura yako ... anaweza kugundua siri zako nyingi ... !!
     
Loading...