Kalaydo
Senior Member
- Apr 8, 2016
- 122
- 203
hata taifa stars kutolewa na rwanda kufuzu CHAN nackia CIA ndo wamesababisha..CIA wabaya sana wale watu siwapendi mno
dah mkuu itakuwa kweli tuLOL! 😀😀😀
Kwa hiyo huamini amini au..
....yaani nimeacha kusoma !Hiyo Google translate hatari kwa.
Ndo maana tumeita wachina wapige pini mitandao kwa wajinga wajinga kama wewe !Umeniwahi mkuu... Tena wafanye haraka tutawaunga mkono mpk miguu
Ndo maana ya kuingilia !Kwa hiyo matatizo yoote hata yale wanayodai wananchi wa venezuela leo tutasema ni CIA wamesababisha?
Wacha uzushi wewe !Hivi na kwetu hiki si ndo kinachoendelea baina ya kenya na TZ kwa sasa.?
Hao wachina wameshindwa kuipiga chini kwao wataweza huku nchi ya Fenti Ford, wachina kibao tupo nao Fb,insta,whatsapp na mitandao mingine y western ambayo imeblokiwa China. Wakiblock na sisi c tuna unblock tu, Cheza na technology wewe.Ndo maana tumeita wachina wapige pini mitandao kwa wajinga wajinga kama wewe !
CIA wanahusika piaKwa hiyo matatizo yoote hata yale wanayodai wananchi wa venezuela leo tutasema ni CIA wamesababisha?