Chupa Ya Maji Ya Kunywa Yenye Picha Ya Mgombea?

Chupa Ya Maji Ya Kunywa Yenye Picha Ya Mgombea?

Kindus

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Posts
4,247
Reaction score
3,365
Siasa Za Siasa Ndugu Juma Rahibu Mgombea Udiwani Kata Ya Bomambuzi Moshi Ametoa Kali Pale Alipotoa Msaada Wa Makaton Ya Maji Msibani Lakini Ajabu Ni Chupa Za Maji Hiyo Kuwa Na Picha Yake Je Tunakwenda Wapi? Siasa Hizi Chafu Had Lini?
 
Marketing. Katumia hela yake kuji advertize kwani kafanya kosa gani? Method siyo nzuri sana lakini hajavunja sheria.
 
Marketing. Katumia hela yake kuji advertize kwani kafanya kosa gani? Method siyo nzuri sana lakini hajavunja sheria.

Hebu Fikiri Asingekufa Huyo Mfaji Yeye Angetimizaje Lengo La Kijiadvatiz
 
Tatizo Ni Picha Na Kama Una Uwezo Wa Kufikiri Vizuri Utatambua Kuwa Hakuwa Sahihi

Hauna uelewa wa siasa kaa kimya.
Mgombea kufika tu kwenye msiba ni kampeni kutoa chochote ni kampeni hata angetoa maji ya kilimanjaro hiyo kampeni kwa hiyo haina jinsi katmiza malengo yake
 
huyo mgombea n wa ccm au chadema il nchangie vzur..
 
Picha ya picha msilete uongo humu ndorobo mtoa hoja
 
Siasa Za Siasa Ndugu Juma Rahibu Mgombea Udiwani Kata Ya Bomambuzi Moshi Ametoa Kali Pale Alipotoa Msaada Wa Makaton Ya Maji Msibani Lakini Ajabu Ni Chupa Za Maji Hiyo Kuwa Na Picha Yake Je Tunakwenda Wapi? Siasa Hizi Chafu Had Lini?

Pacha wa mzee makaidi juu ya mipira yenye picha ya raisi..
 
Back
Top Bottom