youngkato
JF-Expert Member
- Sep 3, 2014
- 3,800
- 3,872
Yeah hata kuna rafiki yangu nae wa second round application na jina lake halipo
basi yatakuwa hayajawekwa first batch
Yeah hata kuna rafiki yangu nae wa second round application na jina lake halipo
hivi maana ya batch ni nini
shwaini ....umeambiwa bei chee
Jaman naomba msaada mwenye uwezo wkubadilish page kutoka xls to pdf
ha ha ha ha haaaaa.....
dah mnanipa burudan wakuu.
Hahaha haha haha Wewe jamaa mautani mengi wewe ni Afisa Afya kutoka Mzumbe hahah najua Hilo
jaman kuna jamaa zangu alifanya sec round udom bach of science with physics ila selection zilivyotoka hawamo na kwenye hyo program kuna watu 37 tu!! sasa kuna sehem kuna majina mengine au watatoa tena majina?
Hongera Bro mi nimechaguliwa public administration
Wewe upo course gani ndugu??
mi nitakua kitengo cha earth sci. Nikishughulika na geology
Jaman nichekien hii wanajf
s1697/0053/2008-James Nyenza- BAED
Hao second round yanatoka lini? Mana wengine tumeshakuwa frustrated
Mkuu naskia kwa sisi second round wote tumetupwa kwenye chuo kikuu kipya cha Chief Marando kilichopo pembeni kidogo mwa mji wa mpanda, dah! Tcu hawafai mkuu.