Sasa ulitaka kuwa engineer kwa kusoma miaka miwili au?Asante sana mkuu,sikujua kama sua ipo, tena imekua bora zaid ngoja niipekue kwenye web yao, ila hapo kwenye duration 4yrs dah! kweli kusoma waweza zeekea shule
Ila usisahau kuacha mtoto kwanza nyumbani..nishakubali yote mkuu
Naenda SUA kwa wanaume uto tu vyuo twingine ndio tunini mkuu unataka ukose sokonishakubali yote mkuu
Kwakifupi nimesoma hapo SUA! Four years net! Kwa kesi yako ungeweza kwenda vyuo vya technical ukasoma miaka mitatu kama tu ungekua na diploma ya civil au ya irrigation! Ila kwa sua hawaruhusu! Hata kama una diploma ni LAZIMA upige miaka minne!!nishakubali yote mkuu
asante mkuu ngoja nijipangeKwakifupi nimesoma hapo SUA! Four years net! Kwa kesi yako ungeweza kwenda vyuo vya technical ukasoma miaka mitatu kama tu ungekua na diploma ya civil au ya irrigation! Ila kwa sua hawaruhusu! Hata kama una diploma ni LAZIMA upige miaka minne!!
Karibu!