Chuo gani bongo cha afya naweza soma

C

checkup

Member
Joined
Jun 15, 2019
Messages
5
Points
20
C

checkup

Member
Joined Jun 15, 2019
5 20
Nina physics E chemistry E na biology C, naomba msaada ni course ipi naweza soma upande wa afya katika ngazi ya degree. Tafadhali naitaji msaada wa mawazo.
 
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2017
Messages
1,635
Points
2,000
Glenohumeral joint

Glenohumeral joint

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2017
1,635 2,000
Njoo muhas uone wagonjwa,usisahau kubeba matunda......kwa hizo marks uende Kampala....heheheeee
 
B

BLOGER10

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
206
Points
250
B

BLOGER10

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
206 250
*LIST YA VYUO BORA TANZANIA 2019*



TOP UNIVERSITIES IN TANZANIA – 2019 RANKING https://michaelassenga.blogspot.com/2019/07/top-universities-in-tanzania-2019.html

*NECTA: SHULE 10 BORA MATOKEO YA KIDATO CHA SITA 2019*


TOP 10 BEST SCHOOLS NECTA FORM SIX RESULT 2018/19 https://michaelassenga.blogspot.com/2019/07/top-10-best-schools-necta-form-six.html

*TAMISEMI WAMETOA ORODHA YA WAALIMU WALIOPANGIWA VITUO VYA KAZI*

TAMISEMI: New Government Teachers Employment Opportunities-Additional List for 2019 https://michaelassenga.blogspot.com/2019/07/tamisemi-new-government-teachers.html

*SHARING IS CARING*
 
Geniustin

Geniustin

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
3,441
Points
2,000
Geniustin

Geniustin

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
3,441 2,000
Nina physics E chemistry E na biology C, naomba msaada ni course ipi naweza soma upande wa afya katika ngazi ya degree. Tafadhali naitaji msaada wa mawazo.
Mkuu, we omba vyuo tu...Huwezi jua zali lako.

Hongera pia kwa ufaulu mzuri.


Usiwazingatie wadau wengine watakao kukatisha tamaa kuhusu kupata nafasi kwa vyuo fulani fulani.

Na kwa sababu vyuo vinatoa na nafasi za kuchagua zaidi ya moja, wee jaza Medicine, jaza Medical laboratory Sciences, jaza Nursing, jaza Pharmacy, chomekea na Ualimu wa Science.

Una ufaulu mzuri, hadi nasita kukushauri Diploma za Afya.


Kasome GUIDE BOOK, Kasome kozi zinazotolewa na Vyuo.

Ualimu wa Sciences usiuache (kama utakuwa na malengo sana ya kusoma Kozi za Afya hapo baadae,huu ualimu wa Sayansi utakupeleka huko bila shida

Unaweza pia kuomba "Veternary Medicine" (hapa naomba wadau wenye kujua madini ya hii wakupe).


Hongera kwa matokeo hayo, BIG UP.
 
C

checkup

Member
Joined
Jun 15, 2019
Messages
5
Points
20
C

checkup

Member
Joined Jun 15, 2019
5 20
Mkuu, we omba vyuo tu...Huwezi jua zali lako.

Hongera pia kwa ufaulu mzuri.


Usiwazingatie wadau wengine watakao kukatisha tamaa kuhusu kupata nafasi kwa vyuo fulani fulani.

Na kwa sababu vyuo vinatoa na nafasi za kuchagua zaidi ya moja, wee jaza Medicine, jaza Medical laboratory Sciences, jaza Nursing, jaza Pharmacy, chomekea na Ualimu wa Science.

Una ufaulu mzuri, hadi nasita kukushauri Diploma za Afya.


Kasome GUIDE BOOK, Kasome kozi zinazotolewa na Vyuo.

Ualimu wa Sciences usiuache (kama utakuwa na malengo sana ya kusoma Kozi za Afya hapo baadae,huu ualimu wa Sayansi utakupeleka huko bila shida

Unaweza pia kuomba "Veternary Medicine" (hapa naomba wadau wenye kujua madini ya hii wakupe).


Hongera kwa matokeo hayo, BIG UP.
Shukrani mkuu, msaada mkubwa sana huu
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,397
Points
2,000
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,397 2,000
Yaan unaacha kusoma mpaka unafeli unashinda jf 24/7?hicho ndo ulichovuna kilaz.a wew.
Nina physics E chemistry E na biology C, naomba msaada ni course ipi naweza soma upande wa afya katika ngazi ya degree. Tafadhali naitaji msaada wa mawazo.
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
5,439
Points
2,000
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
5,439 2,000
Kozi za afya ni kuanzia point sita..sasa wewe point sita unazo??..

Mkuu sahau kusoma degree ya afya bongo
 
Bob dizzy

Bob dizzy

Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
55
Points
95
Bob dizzy

Bob dizzy

Member
Joined Sep 18, 2014
55 95
Mkuu, we omba vyuo tu...Huwezi jua zali lako.

Hongera pia kwa ufaulu mzuri.


Usiwazingatie wadau wengine watakao kukatisha tamaa kuhusu kupata nafasi kwa vyuo fulani fulani.

Na kwa sababu vyuo vinatoa na nafasi za kuchagua zaidi ya moja, wee jaza Medicine, jaza Medical laboratory Sciences, jaza Nursing, jaza Pharmacy, chomekea na Ualimu wa Science.

Una ufaulu mzuri, hadi nasita kukushauri Diploma za Afya.


Kasome GUIDE BOOK, Kasome kozi zinazotolewa na Vyuo.

Ualimu wa Sciences usiuache (kama utakuwa na malengo sana ya kusoma Kozi za Afya hapo baadae,huu ualimu wa Sayansi utakupeleka huko bila shida

Unaweza pia kuomba "Veternary Medicine" (hapa naomba wadau wenye kujua madini ya hii wakupe).


Hongera kwa matokeo hayo, BIG UP.
Akichomeka ualimu tuu. . .imo
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top