Chumba na sebule vinapangishwa

Chumba na sebule vinapangishwa

Ahlan

Member
Joined
Sep 30, 2013
Posts
32
Reaction score
5
Wadau nina chumba na sebule...nimepanga hivi karibun sijahamia bado lakin nimepata kazi zanzibar...so nahitaji mtu a kurudisha kodi yangu tu miezi 8 asaini mkataba mwenyewe
 
Wadau nina chumba na sebule...nimepanga hivi karibun sijahamia bado lakin nimepata kazi zanzibar...so nahitaji mtu a kurudisha kodi yangu tu miezi 8 asaini mkataba mwenyewe

Hili ujumbe wako ufike kama vile ulivyokusudiwa na ww fanya haya;
1.eleza kipo wapi yani eneo
2.gharama kwa mwezi
3.huduma zilizopo kama umeme luku kujitegemea ama laaa,maji n.k
4.waeza piga picha n.k
5.mengineyo
 
Wadau nina chumba na sebule...nimepanga hivi karibun sijahamia bado lakin nimepata kazi zanzibar...so nahitaji mtu a kurudisha kodi yangu tu miezi 8 asaini mkataba mwenyewe

'hivi unashindwa kueleza kuwa chumba kipo sehem fulani,kodi yake inaisha mda fulani,kodi kwa mwezi ni kiasi fulani na mimi nahitaji kiasi fulani,kuna maji hakina,kuna umeme au hakuna pia kama ni selfcontain au laa ni vitu simple tu vya kueleza nayo inakushinda kuandika tu je ingehitajika uweke na picha je si ingekuwia vigumu ndugu,acha uvivu wa kufkiri'
 
nyumba ipo tandale yemen,,,,,,kituoni hapo hapo upande wa kushoto kama unatoka kkoo.....ina geti na ulinzi wa kutosha....maji yapo karibu...umeme...upo na luku ni ya kujitegemea,,,choo kipo nje lakin sio cha kushare wapangaji wengi ni wewe pekee yaka,,,kodi ni laki moja kwa mwezi.....nyumba ipo ktk hali nzuri. namba yangu ya simu ni 0658904648
 
nyumba ipo tandale yemen,,,,,,kituoni hapo hapo upande wa kushoto kama unatoka kkoo.....ina geti na ulinzi wa kutosha....maji yapo karibu...umeme...upo na luku ni ya kujitegemea,,,choo kipo nje lakin sio cha kushare wapangaji wengi ni wewe pekee yaka,,,kodi ni laki moja kwa mwezi.....nyumba ipo ktk hali nzuri. namba yangu ya simu ni 0658904648

wewe sio mzima
 
Back
Top Bottom