Chumba chenye hewa na ubadiri huongeza nguvu za kiume.


nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
493
Likes
335
Points
80
Age
33
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
493 335 80
Iko hivi kwa miaka miwili nimeishi kwenye nyumba ya kupanga. Katika nyumba hiyo chumba cha master kilikua na dirisha moja na ndirisha hilo lilikua direction isiyokuwa na upepo, dirisha lilikua limekingwa na ukuta wa fance.

Katika nyumba hiyo nilianza kujishitukia mbona sipigi mambo kama zamani. Yaani nikijikakamua sana naishia vibao viwili tena vya ovyo ovyo. Mawazo yakanijaa kisirisiri nikaanza kutafuna mizizi ya ile wayouza wamasai lakini wapi nguvu zunashuka tu.

Mungu akabaliki nikamaliza kujenga nyumba yangu. Nyumba hiyo iko nje ya mjini na kunaupepo na kaubaridi kidogo.

Nilipoanza kuishi huku full hewa na kaubarudi nikaona mabadiriko. Kwanza kila nikishituka usingizini nakuta dudu imesimama na kukaza kama enzi zangu. Alfajiri huwezi kwenda kazi bila kushitua.

Sasa sikujua kwa nn imekua hivi sasa baada ya miezi miwili hali ikiendelea, nikamsimulia mshikaji wangu mmoja. Jamaa akacheka sana akaniambia hata yeye alikutwa na madiriko hayo alipohamia maeneo haya.

Baada ya jamma kuniambia hiyo nikaanza kuuliza uliza majamaa mbalimbali wote wamedhibitisha hivyo.

Sasa waume munaojishitukia uchovu mara kwa mara na kupoteza hamu ya uloda chunguzeni vyumba vyenu vya kulala hata sebule piA.

More air ni dauwa.
 
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
6,141
Likes
4,511
Points
280
Age
29
NIMPENDENANI

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
6,141 4,511 280
mmmmmmMMmmm hivyoooo!
 
edgar90

edgar90

Senior Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
145
Likes
107
Points
45
Age
30
edgar90

edgar90

Senior Member
Joined Jun 18, 2016
145 107 45
Dahaa Haisee mkuu unasema kweli Mimi mwenyewe nipo kikazi maeneo Fulani ila kuna joto sana haisee ,sasa nikipiga machine nachoka sana,nimejaribu wee kufanya mazoezi wapi mkuu!! Sasa mwez wa 6 nilikua likizo home ,home ni iringa huwezi amini yaani huku napiga ata bao Tisa Haisee ,sasa ndo nikajua kumbe joto ni adui mkubwa sana,sasa baada ya kurudi likizo huku nimeamua kununua feni ili nipate ubaridi, Sasa sipati picha na wanaume wa dar Haisee kwa hili joto
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,925
Likes
8,089
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,925 8,089 280
Dahaa Haisee mkuu unasema kweli Mimi mwenyewe nipo kikazi maeneo Fulani ila kuna joto sana haisee ,sasa nikipiga machine nachoka sana,nimejaribu wee kufanya mazoezi wapi mkuu!! Sasa mwez wa 6 nilikua likizo home ,home ni iringa huwezi amini yaani huku napiga ata bao Tisa Haisee ,sasa ndo nikajua kumbe joto ni adui mkubwa sana,sasa baada ya kurudi likizo huku nimeamua kununua feni ili nipate ubaridi, Sasa sipati picha na wanaume wa dar Haisee kwa hili joto
Haisee..!?

Visije vikawa vya jogoo lakini....
 
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
2,677
Likes
2,531
Points
280
wambeke

wambeke

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
2,677 2,531 280
aiseeee japo sijafanya utafiti hii kitu inaweza kuwa kweli.

binafsi nilikua naishi Arusha uwezo wangu wa kugegeda ulikua wa hali ya juuu saaana. yaani nikianza kugegeda kama bibie hayuko tayari lazima akimbie na Pichu ameshikilia mkononi.
lahaulaaaa nimehamia Dar es salaam saivi nikijitahidi saaaaana viwili tena kwa taaabu sana. kweli wanaume wa Dar ndiomaana wanaitwa wanaitwa wanaume wa dar.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,063
Likes
909
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,063 909 280
Iko hivi kwa miaka miwili nimeishi kwenye nyumba ya kupanga. Katika nyumba hiyo chumba cha master kilikua na dirisha moja na ndirisha hilo lilikua direction isiyokuwa na upepo, dirisha lilikua limekingwa na ukuta wa fance.

Katika nyumba hiyo nilianza kujishitukia mbona sipigi mambo kama zamani. Yaani nikijikakamua sana naishia vibao viwili tena vya ovyo ovyo. Mawazo yakanijaa kisirisiri nikaanza kutafuna mizizi ya ile wayouza wamasai lakini wapi nguvu zunashuka tu.

Mungu akabaliki nikamaliza kujenga nyumba yangu. Nyumba hiyo iko nje ya mjini na kunaupepo na kaubaridi kidogo.

Nilipoanza kuishi huku full hewa na kaubarudi nikaona mabadiriko. Kwanza kila nikishituka usingizini nakuta dudu imesimama na kukaza kama enzi zangu. Alfajiri huwezi kwenda kazi bila kushitua.

Sasa sikujua kwa nn imekua hivi sasa baada ya miezi miwili hali ikiendelea, nikamsimulia mshikaji wangu mmoja. Jamaa akacheka sana akaniambia hata yeye alikutwa na madiriko hayo alipohamia maeneo haya.

Baada ya jamma kuniambia hiyo nikaanza kuuliza uliza majamaa mbalimbali wote wamedhibitisha hivyo.

Sasa waume munaojishitukia uchovu mara kwa mara na kupoteza hamu ya uloda chunguzeni vyumba vyenu vya kulala hata sebule piA.

More air ni dauwa.
Wakati ule ulikuwa na msongo wa mawazo kuhusu kodi ya nyumba,sasa uko pressure free,hata ukisikia mlango unagongwa mtima haulipuki,huna tena zamu ya kusafisha choo,kuoga sio tena kwa foleni,ukitoka huna mawazo ya yule jirani yako chekibobu mpenda wake za watu,ukizingatia mama umemuacha nyumbani.
 
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
493
Likes
335
Points
80
Age
33
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
493 335 80
aiseeee japo sijafanya utafiti hii kitu inaweza kuwa kweli.

binafsi nilikua naishi Arusha uwezo wangu wa kugegeda ulikua wa hali ya juuu saaana. yaani nikianza kugegeda kama bibie hayuko tayari lazima akimbie na Pichu ameshikilia mkononi.
lahaulaaaa nimehamia Dar es salaam saivi nikijitahidi saaaaana viwili tena kwa taaabu sana. kweli wanaume wa Dar ndiomaana wanaitwa wanaitwa wanaume wa dar.
Mkuu mimi ni shuhuda wa hili. Watu wajidanganye na midawa mwili mzima kumbe suluhu nypesi
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
Hahaha when you think it couldn't get any better, that's when they surprise you. Can't make this sh!t up.
 
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2015
Messages
717
Likes
592
Points
180
BoGotta

BoGotta

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2015
717 592 180
Sawa, nitajaribia hii kwenye nyasi za uwanja wa taifa.
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
nguvu za kiume inaonekana tatizo kubwaa
kwahyo nami nitaweka kibao cha uganga wa tiba ya ugonjwa huo
 
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
2,211
Likes
2,332
Points
280
mgangawaukoo

mgangawaukoo

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
2,211 2,332 280
Iko hivi kwa miaka miwili nimeishi kwenye nyumba ya kupanga. Katika nyumba hiyo chumba cha master kilikua na dirisha moja na ndirisha hilo lilikua direction isiyokuwa na upepo, dirisha lilikua limekingwa na ukuta wa fance.

Katika nyumba hiyo nilianza kujishitukia mbona sipigi mambo kama zamani. Yaani nikijikakamua sana naishia vibao viwili tena vya ovyo ovyo. Mawazo yakanijaa kisirisiri nikaanza kutafuna mizizi ya ile wayouza wamasai lakini wapi nguvu zunashuka tu.

Mungu akabaliki nikamaliza kujenga nyumba yangu. Nyumba hiyo iko nje ya mjini na kunaupepo na kaubaridi kidogo.

Nilipoanza kuishi huku full hewa na kaubarudi nikaona mabadiriko. Kwanza kila nikishituka usingizini nakuta dudu imesimama na kukaza kama enzi zangu. Alfajiri huwezi kwenda kazi bila kushitua.

Sasa sikujua kwa nn imekua hivi sasa baada ya miezi miwili hali ikiendelea, nikamsimulia mshikaji wangu mmoja. Jamaa akacheka sana akaniambia hata yeye alikutwa na madiriko hayo alipohamia maeneo haya.

Baada ya jamma kuniambia hiyo nikaanza kuuliza uliza majamaa mbalimbali wote wamedhibitisha hivyo.

Sasa waume munaojishitukia uchovu mara kwa mara na kupoteza hamu ya uloda chunguzeni vyumba vyenu vya kulala hata sebule piA.

More air ni dauwa.

kuna maneno yakiluga hapo hata sijaelewa kama "ubadiri" na nk ?"
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093