Chumba cha kuishi kinapangishwa maeneo ya Riva Side

Chumba cha kuishi kinapangishwa maeneo ya Riva Side

chapachapa

Member
Joined
Jan 14, 2013
Posts
93
Reaction score
21
Chumba kimoja cha kuishi kina maji na umeme fence jirani na barabarani... kinapangishwa 60,000/= kodi miezi 6 angalizo SIO KWA FAMILIA KUBWA LAZIMA AWE SINGLE yaani hajaoa au hajaolewz mwenye kuhitaji PM tafadhali
 
Chumba kimoja cha kuishi
kina maji na umeme fence jirani na barabarani... kinapangishwa 60,000/=
kodi miezi 6 angalizo SIO KWA FAMILIA KUBWA LAZIMA AWE SINGLE yaani
hajaoa au hajaolewz mwenye kuhitaji PM tafadhali

mkuu nimeku pm kimya tuwacliane kupitia no 0717373037
 
Wakati fulani niliwahi kufikiria kuanzisha online platform ambapo watu wangeweza kuweka nyumba na vyumba vya kupangisha ili kwa mhitaji wa chumba apite hapo na kuchagua anachohitaji, lengo kuepusha usumbufu wa kuzunguka mitaani kutafuta chumba cha kupanga. Labda tuwaombe moderators wa JF watuwekee jukwaa la namna hiyo kwa sababu naamini wahitaji wa huduma hii ni wengi sana kwa kuzingatia hadhira ya JF. Ipo mitandao currently inayotoa huduma kama hiyo ila ni kwa majumba expensive sana sio hizi zetu za Tabata na Sinza (Maisha yetu ya kawaida).
Tujaribu kuliweka hili wazo vizuri tupate jukwaa la namna hii hapa JF.


Cc; Buchanan, Maxence Melo,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom