Chumba cha haraka kinahitajika


Nathd

Nathd

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
290
Likes
203
Points
60
Nathd

Nathd

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2016
290 203 60
Chumba cha kupanga kinahitajika haraka,kiwe maeneo ya Kigamboni,gharama idizidi elf 50 pia kiwe na choo cha ndani
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,046
Likes
215
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,046 215 160
hupati
 
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
420
Likes
161
Points
60
GOKILI

GOKILI

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
420 161 60
Tandlka kipo kwa gharama hiyo.Umeme na maji ndani.Huduma muhimu kama stendi za daladala(ie devis kona au sokoni tandika) pana mwendo wa kutembea chini ya dakika 10,kadhalika huduma za afya,soko,polisi na shule zote zinapatikana katika eneo hilo.
 
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2015
Messages
426
Likes
332
Points
80
AMMARITO

AMMARITO

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2015
426 332 80
Tandlka kipo kwa gharama hiyo.Umeme na maji ndani.Huduma muhimu kama stendi za daladala(ie devis kona au sokoni tandika) pana mwendo wa kutembea chini ya dakika 10,kadhalika huduma za afya,soko,polisi na shule zote zinapatikana katika eneo hilo.
Huduma za Panya road pia zinapatikana hapo hapo
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,046
Likes
215
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,046 215 160
kigamboni labda ambapo maeneo siyajui
maana unataka self kwa hela ndogo sana..
ata wanafunzi wa cbe na ifm huku kigamboni wanatoa kuanzia 100-200 p.m kwa chumba self mkuu
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,072
Likes
9,489
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,072 9,489 280
Njoo River side Ila madalali mpaka niwatafute niwaulize KARIBU mkuu
 
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
3,731
Likes
2,996
Points
280
O

Omerta

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2016
3,731 2,996 280
kigamboni labda ambapo maeneo siyajui
maana unataka self kwa hela ndogo sana..
ata wanafunzi wa cbe na ifm huku kigamboni wanatoa kuanzia 100-200 p.m kwa chumba self mkuu
Hii labda kigamboni ya pale feri
 
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
1,208
Likes
555
Points
280
bizzle for shizzle

bizzle for shizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
1,208 555 280
Chumba cha kupanga kinahitajika haraka,kiwe maeneo ya Kigamboni,gharama idizidi elf 50 pia kiwe na choo cha ndani
ALIYE KUDANGANYA CHUMBA NA CHOO UTAPATA KWA 50 MWAMBIE AKUPE CHA KWAKE AKATAFUTE KINGINE.
 
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2015
Messages
3,594
Likes
2,275
Points
280
U

Upiversity

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2015
3,594 2,275 280
...we endelea kulala stendi na kunya porini tu mpaka utakapo pata hela!
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,162
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,162 6,663 280
utakuwa umetoka mkoani wewe hapa dar
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
4,001
Likes
5,236
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
4,001 5,236 280
Jamani msaidieni mwenzenu. Labda yeye hiyo ndo bajeti yake. Msimzodoe. Nakumbuka nilipotoka mlimani 2004 nilipata room (choo na jiko nje) pale Knyama kwa 30. Ila sasa naamini itakuwa imepanda sana.
 
M

mrsmau

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2016
Messages
366
Likes
216
Points
60
Age
31
M

mrsmau

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2016
366 216 60
Ongeza hela kidogo utapata angalau 80 maana kigamboni vyumba ghari sababu ya wanafunzi wengi wanafanya hostel
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742